สงครามเวิร์ด7 ครั้งที่1 โปรดอ่าน!!!

• ผู้เริ่มกระทู้ Darwhima
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ตอนนี้เผ่าndk ซึ่งมาในฐานะของผู้นำdswo (มีหลายเผ่าเข้าร่วม) ที่ต่อต้านsbsมาตลอด
ตอนนี้ได้ประกาศสงครามเวิร์ดแล้ว ขอให้ทุกเผ่ามาร่วมสงครามด้วย เผ่าไหนไม่ร่วม ระวังโดนโจมตี (อยู่ฝั่ังไหนก็ได้)

อย่าคิดว่าเผ่าเล็กๆ จะต้องแพ้เผ่าใหญ่ๆเสมอไป และอย่ามาทะเลาะกันในนี้

hamohm

Member
คะแนน react
0
ตอนนี้เผ่าndk ซึ่งมาในฐานะของผู้นำdswo (มีหลายเผ่าเข้าร่วม) ที่ต่อต้านsbsมาตลอด
ตอนนี้ได้ประกาศสงครามเวิร์ดแล้ว ขอให้ทุกเผ่ามาร่วมสงครามด้วย เผ่าไหนไม่ร่วม ระวังโดนโจมตี (อยู่ฝั่ังไหนก็ได้)

อย่าคิดว่าเผ่าเล็กๆ จะต้องแพ้เผ่าใหญ่ๆเสมอไป และอย่ามาทะเลาะกันในนี้

....โปรดติดตามตอนต่อไป 5555 :p:p:p

จะทำการใหญ่ใจต้องนิ่ง

DeletedUser

Guest
ตอบกลับเรื่องเดิม

ถ้าเป็นยังงั้น ผม ตายม่องเท่งแน่เลย:(

GuNeScM

คะแนน react
0

นายแน่มาก ตอนโพสคงเมา:eek:

DeletedUser

Guest
ไม่ได้เมาหรอก ในเมื่อมันมาทำลายเรา เราก็ต้องทำลายมันคืน
ลองดูในสมัยเก่า เยอรมนีเป็นประเทศเล็กๆ แต่เคยยึดครองพื้นที่กว้างใหญ่ และในสงครามโลกครั้งที่สอง
ถ้าญี่ปุ่นไม่ยอมแพ้ เยอรมนีคงชนะ แะนั้นdswoก็ชนะsbsได้ ขอแค่ต้องมีความกล้าหาญและสามัคคี

DeletedUser

Guest
ไม่ได้เมาหรอก ในเมื่อมันมาทำลายเรา เราก็ต้องทำลายมันคืน
ลองดูในสมัยเก่า เยอรมนีเป็นประเทศเล็กๆ แต่เคยยึดครองพื้นที่กว้างใหญ่ และในสงครามโลกครั้งที่สอง
ถ้าญี่ปุ่นไม่ยอมแพ้ เยอรมนีคงชนะ แะนั้นdswoก็ชนะsbsได้ ขอแค่ต้องมีความกล้าหาญและสามัคคี

เพิ่มอีกอย่างครับ การแอคทีพ

hamohm

Member
คะแนน react
0
noพรีเมียม! ก็ชนะได้

5555 พูดได้น่ายกย่องมากเลย เเต่no ฟรีเมียมอย่างนี้มีสงครามกับ LC-X น่าจะสนุก คับ เพราะว่าไม่ใช้ฟรีเมียมเหมื่อนกัน

DeletedUser

Guest
5555 พูดได้น่ายกย่องมากเลย เเต่no ฟรีเมียมอย่างนี้มีสงครามกับ lc-x น่าจะสนุก คับ เพราะว่าไม่ใช้ฟรีเมียมเหมื่อนกัน

แน่จาย ว่า no พรีเมียม ฮ่าๆๆ

บน