สงครามเวิล์ด4 WAR it the world4

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ที่เวิล์ด4 เงียบสงบมากครับ ทุกคนพัฒนากันเต็มที่แม้แต่เผ่าผมเองก็ทำครับ แต่ดูจากสภาพเผ่าต่างๆแล้ว ผมคิดว่า(เป็นความคิดส่วนตัวนะครับ)ถ้าเราใช้ทหารมากชนะทหารน้อยแบบเมื่อก่อนคงทำได้ยากแล้ว เพราะเผ่าใหม่ในเวิล์ด4 เก่งมากด้านการใช้ทหาร การวางแผน ผมจึงเกรงว่า เผ่าที่มาจากเวิล์ด1 จะหายไปหมดครับ เพราะเผ่าใหม่ๆนั้นต่างแข็งแกร่งชนิดที่สุดๆครับ เผ่าผมเองก็ไม่ยิ่งใหญ่เท่าไหร่มีสมาชิกเผ่าอยู่แค่ K44 K34 K45 K33 แต่ก็กระจายกันอยู่ แต่กับเป็นจุดที่อันตรายที่สุดครับ เพราะ ทางซ้ายมีเผ่าASS ทางขวามีเผ่า 1XA ถ้ามันรบกันสงสัยเมืองลูกเผ่าผมคงเป้นสมรภูมิแน่เลยครับ ต้องภาวนาว่ามันคงไม่รบกันครับ แต่ดูท่าแล้วก็คงต้องรบกันอยู่ดี เป้าหมายของผมและเผ่าผมในเวิล์ด4 ผมก็ประกาศชัดแล้วนะครับ ว่าผมจะทำอย่างไรบ้าง ถ้าผมยดทัพไปตีเผ่าไหนก็อย่าว่ากันนะครับ ถึงเผ่าเราจะรีกสงบ แต่ถ้าจะรวมดินแดนเป็น1 ก็ต้องมีสงครามครับ
แลถ้าเผ่าไหนจะมารุกรานเผ่าเราผมบอกได้คำเดียวครับว่าคุณจะเสียใจสุดๆที่มารุกรานเผ่าเราครับ แผนงานใหม่ การสร้างทหารแบบใหม่ การวางกลยุทธ์ต่างๆ เผ่าของเราได้ให้ลูกเผ่าศึกษาอย่างมากมายครับ แค่คุณจะบุกมายึดเมืองเดียวของเรา เมืองของคุณอาจจะหายไปจากแผนท่เลยก็ได้นะครับ ระวังไว้ให้ดี นี้เป็นคำเตือนนะครับ ไม่ใช่คำขู่ แต่สำหรับเผ่าพันธมิตรหรือnap เราจะไม่ยุ่งเกี่ยวอะไรมากครับ

Siam Knight
ผู้นำ R.S.A.

-------------------------------------------------------
หากจะรวมดินแดนเป็น 1 อาจจะต้องมีการเสียสละ แต่การเสียสละ จะไม่สูญเปล่า

DeletedUser

Guest
ทำให้ได้นะกร๊าฟๆ คุณวองโล่เล่
แต่k45จะมีสงครามเยอะกว่านะ สงครามครั้งนี้อาจยาวนาน

DeletedUser

Guest
ผมละเบื่อสงครามจริงๆครับ ต้องมานั่งวางแผน คอยติดตามดู อะไรหนักหนาก็ไม่รู้ แต่ถ้าจะรวมดินแดนเป้น 1มันก็ต้องทำครับ

DeletedUser

Guest
ในที่สุดคำว่าสงบของเผ่าผมก็จบงแล้วละครับ สำหรับผู้ที่ตีลูกเผ่าผมไม่เลิกนะครับ คุณจะรู้เองว่า ลูกเผ่าผมเขารู้วิธีทำลายทัพคุณได้สบายๆครับ สำหรับเผ่าใดอยากได้ตำราพิชัยสงครามจากเผ่าผม สามารถติดต่อผมได้ ในเกมส์นะครับ

hbkmaster

คะแนน react
0
ผมอยากรู้ว่าตำราที่คุณพูดถึงนั้น มันคือตำราอะไร - - แล้วกลยุทธระดับเทพ ที่ทำลายกองทัพได้แบบสบายๆ มันคืออะไร - -

ช่วยตอบให้คนสมองน้อยอย่างผม เข้าใจทีเถิด - -

DeletedUser

Guest
ผมไม่อยากบอกรอบที่2นะครับ ว่าทำให้ยังไง ถ้าอยากรู้ก็กลับไปอ่านครับ แล้วมาถามผม ผมจะบอกให้

kissme616

คะแนน react
0
arawatana โดย จุ่ยจุ๋ย

ยาขิโม ยาขิโม อย่าขี้โม้ เข้าจายไม้้้้ อย่าขี้โม้

ลองหาฟังดูนะครับ เข้ากันดี

DeletedUser

Guest
ครับ คุณอาจจะว่าผมขี้โม้ แต่ก็ไม่เป็นไรครับ คนเรามีความคิดแตกต่างกันออกไป แต่ถ้าใครสนใจติดต่อมาที่ Siam Knight ในw4 ได้นะครับ ผมจะถ่ายทอดความรู้ให้หมดเลยครับ

DeletedUser

Guest
ใช้ เพราะแต่ล่ะคนความคิดมันไมเหมือนกันยุแล้วล่ะ

จะเอาอะไรกับ ผู้ชาย ลั่นล้า

hbkmaster

คะแนน react
0
ผมไม่อยากบอกรอบที่2นะครับ ว่าทำให้ยังไง ถ้าอยากรู้ก็กลับไปอ่านครับ แล้วมาถามผม ผมจะบอกให้

ไป อ่าน มาแล้วครับ แล้วก็มา ถาม แล้วครับ (ผมทำตามที่คุณบอกทุกอย่างนะ)

DeletedUser

Guest
เป็นตำราที่ได้ผลจริงๆครับ ถึงขนาดต้องลบ id จาก w1 เลยทีเดียว

DeletedUser

Guest
ไปถามมาเมื่อไหร่หรือครับ คุณhbk ผมไม่เห็นได้รับจดหมายอะไรจากคุณเลยนะครับ

DeletedUser

Guest
ตำราไม่จำเป็นการทูตดีมีชัยไปกว่าครึ่ง
ผู้นำดีแม้พันลี้ก็บัญชาการได้ ^^

ohmhon

คะแนน react
0
ท่านพลเป็นไงบ้่างเวิล 1 ผมเลิกไปและไม่ไหว

gu tae

Member
คะแนน react
0
ครับ ขอบคุณครับ

สําหรับคําคิดเห็น

picture.php

บน