สงครามเวิล์ด5 WAR it the world 5

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เวิล์ด5 เวิล์ดนี้ผมว่าเป้นเวิล์ดที่น่าจะมีสงครามหนักที่สุดนะครับ เพราะดูจากทุกเวิล์ดแล้ว รูสึกเขาอาจจะมาล้างแค้นกันในเวิล์ด5นี้ก็ได้ครับ สำหรับผู้เล่นใหม่ขอให้ทำใจนิดหนึ่งครับว่าอาจจะเจอหมาหมู่ ยึดบ้านได้ครับ เพราะเขาต้องรีบแอคทีฟกันเพื่อไปล้างแค้น(มันโกรธกันมาตอนไหนวะเนี่ย โดยเฉพาะเวิล์ด3 และ 4)

DeletedUser

Guest
การหมาหมู่้ในเวิร์ล 5 รับมือง่ายครับ เพราะว่า มีระบบโบสถ์ ลดทอนพลังโจมตีพวกหมาหมู่จากเมืองไกล

ส่วนสงครามจะดุเ้ดือดหรือไม่นั้น ติดตามดูต่อไป

DeletedUser

Guest
ก็ พูดไปได้...เนอะ หมาหมู่

ซะงั้น.......................

จักส่าเนวได๋...น้อนี่นอ

DeletedUser

Guest
แค้นจริงๆเหรอ หลักๆคิดว่าตีเอามันกันมากกว่าแค้น มันจะเข้ารูปเข้ารอยสร้างเผ่ากันเร็ว เพราะนัดกันมาลงจากเวิร์ดอื่น ฟอร์มทีมกันมาแล้วด้วย การจัดการภายในก็เตรียมแก้ปัญหามาพอสมควร แต่มันก็มีตัวแปรอื่นว่าจะมีเสือนั่งภูกี่ตัวกัน ว่าแต่เปิดเวิล์ดกี่โมงละเนี่ย?

DeletedUser

Guest
แค้นจริงๆเหรอ หลักๆคิดว่าตีเอามันกันมากกว่าแค้น มันจะเข้ารูปเข้ารอยสร้างเผ่ากันเร็ว เพราะนัดกันมาลงจากเวิร์ดอื่น ฟอร์มทีมกันมาแล้วด้วย การจัดการภายในก็เตรียมแก้ปัญหามาพอสมควร แต่มันก็มีตัวแปรอื่นว่าจะมีเสือนั่งภูกี่ตัวกัน ว่าแต่เปิดเวิล์ดกี่โมงละเนี่ย?

ใช่คับ เวิดล์ 5 เปิดตอนไหนละเนีย ไม่มีบอกเวลาอ่ะ:gold:

King of Tragedy

คะแนน react
0
ครับ ทุกทีเวลาเปิด เวิลด์ เขาจะมีเวลาบอกมาก่อนแต่ เวิลด์ 5 ไม่มีเลยหรือว่า

15 มีนาคม พ.ศ. 2554 กันแน่ ครับ (( มาเต็ม ครับ )) ฮ่า ฮ่า ฮ่า +

DeletedUser

Guest
ปกติเวลาเวิดล์อื่นๆเปิดจะอยู่ในช่วงเวลาที่ผมสังเกตุดู

17.00 - 19.00 (บางเวิดล์เกือบ 3 ทุ่ม)

เเต่ทำไมรอบนี้ไม่มีบอกกันเลยน๊าา หวังว่าจะไม่เลือนเวลาอีกนะคับ :iron:

pongpond

Member
คะแนน react
0
ปกติเวลาเวิดล์อื่นๆเปิดจะอยู่ในช่วงเวลาที่ผมสังเกตุดู

17.00 - 19.00 (บางเวิดล์เกือบ 3 ทุ่ม)

เเต่ทำไมรอบนี้ไม่มีบอกกันเลยน๊าา หวังว่าจะไม่เลือนเวลาอีกนะคับ :iron:

ใช่ครับถ้าเลีอนอีกจะไม่เล่นW5แล้ว:mad::mad::mad::uspear::uspear::uspear::usword::usword:

DeletedUser

Guest
การหมาหมู่้ในเวิร์ล 5 รับมือง่ายครับ เพราะว่า มีระบบโบสถ์ ลดทอนพลังโจมตีพวกหมาหมู่จากเมืองไกล

ส่วนสงครามจะดุเ้ดือดหรือไม่นั้น ติดตามดูต่อไป

หมาหมู่ยังไง หรือครับ ก็เห็นจะมีแต่ ชอบไปประกาศให้มาลุม

หรือว่ายังนี้อะทีเรียกว่าหมาหมู่ ฮาๆ พูดไรคิดบ้างนะครับ

โต ๆกันแล้ว ระบบโบสถ์ มีไม่ให้ลุม แต่ถ้าเกิด เป็นกองแต่ไม่ at ก็โดนคนเดี่ยวลุมได้

DeletedUser

Guest
แหมๆ ไม่เห็นต้องคิดอะไรมากเลย เล่นหมาหมู่ ก็ต้องยอมรับว่าเล่นหมาหมู่น่ะครับ หรือจะให้บอกว่าปฎิบัติภารกิจ หุหุ

DeletedUser

Guest
คนน้อยกว่าที่คิดเยอะมาก
เปิดตัวมาผ่านไปสองชั่วโมงแค่ทวีปเดียวยังไม่เต็มเลย
ปกติเปิดตัวมาไม่ถึงชั่วโมงเต็มหมด4ทวีปแล้ว
k44 45 54 55 หุหุ

DeletedUser

Guest
มาเหมือนกันครับใครแค้นผมก็มาล้างแค้นได้นะครับ

โอ้ คุณเเชมบ้า ท้าเลยหรือครับ!!

ขอให้อยู่มีคนไปหาตามคำขอเยอะๆนะครับ ^ ^

ฆ่าเเชมบ้าาาาาา:uaxe::uaxe::uaxe:

DeletedUser

Guest
ความแค้นของผมกับแชมบ้า รู้สึกจะเลือนๆหายไปแล้วครับ 555+++

noband

คะแนน react
0
คนนี้ไครอะส่งขุนนางเข้าไปยึดได้ไหมอะ

บน