สงครามแย่งชื่อเผ่า onepiece

• ผู้เริ่มกระทู้ a222
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
เริ่มต้นสงคราม
วันที่ 18.04. เวลา 21:33:33
ระยะเวลาของสงคราม
9 วัน 23:57:18
onepiece

พันธมิตร
~One P!ecE~
ทีมล่าสังหาร
!! ~What The Fuck~ !!
เทพ แห่งสงคราม
เงาปีศาจ #1

ศัตรู
~ONEPIECE~
Aponlo (ยุบหนีไปแล้ว)

มาเดากันสิว่าฝ่ายน้ำเงินกับแดงใครจะชนะ และมันจะจบเมื่อไหร
ผมขอบอกตรงๆ ไม่รุ้ฝ่ายไหนเป้นสมาชิก onepiece ของ W1 ต้นกำเนิด เพราะผมเลิกไปสองปี พึ่งกลับมา แต่ถ้าจำกันได้ก้ย้ายฝ่ายมาทางผมก็แล้วกัน ผมอยุ่ฝ่ายน้ำเงิน นะคับ

DeletedUser

Guest
ผมเคยอยู่สหภาพต้นกำเนิดคือเผ่าที่มีตัวย่อว่า 1Pz-

tripletour24

Member
คะแนน react
2
เหอๆ แค่ชื่อเอง พี่น้องกันมาจากเวิร์ลเดิมทำไมไม่ร่วมมือกันละครับ ใครเห็นหัวเราะเยาะแย่เลยครับ

อย่าไปยึดติดเลยครับ จะชื่ออะไร แต่ไม่ช่วยกันไม่ร่วมมือกันก็ชื่อนั้นก็ไม่สำคัญครับ ดับหมดแน่นอน

DeletedUser

Guest
เหอๆ แค่ชื่อเอง พี่น้องกันมาจากเวิร์ลเดิมทำไมไม่ร่วมมือกันละครับ ใครเห็นหัวเราะเยาะแย่เลยครับ

อย่าไปยึดติดเลยครับ จะชื่ออะไร แต่ไม่ช่วยกันไม่ร่วมมือกันก็ชื่อนั้นก็ไม่สำคัญครับ ดับหมดแน่นอน

ใครจะหัวเราะก็ชั่งเค้าประลัยไปเกมสงครามนะไม่ใช่ sim กด พรีเมียมแข่งกันลึ 555+ มันต้องมีขัดกันบางสิ 555+

DeletedUser

Guest
สงครามเเย่งชื่อเผ่ามันก็เหมือนกับสงครามเเย่งตำเเหน่งผู้นำเผ่านั้นๆในเวิลถัดไปนั่นเเหล่ะ(เเต่ไอ้มั่วเอาชื่อมาไม่เกี่ยวนา)

DeletedUser

Guest
มัวแต่กัดกันเองระวังโดนสอยไปหมดนะ

มัวแต่กัดกันเองระวังโดนสอยไปหมดนะ :D

DeletedUser

Guest
ก็ไม่รู้ใครเป็นใครเขาจะเรียกกัดกันเองได้ไงจริงป่ะท่านเอ๋ย

DeletedUser

Guest
คนไทยนี่สุดยอดแค่ชื่อเผ่ายังต้องแย่งกันเลย

DeletedUser

Guest
แล้วเรื่องสนุกก็เกิดขึ้นอีก แล้ว โอ สุดยอดจิงๆๆ

DeletedUser

Guest
มี ~One P!ecE~ ไปโผล่ในW 8 ด้วยเหรอครับนั่น ไม่ยักรู้ ถ้าว่างเดี่ยวจะตามไปหานะครับ พี่น้องสมาชิกทั้งหลาย :):):):)

DeletedUser

Guest
ในวันพีชมีตั้งหลายกลุ่มโจรสลัด จะแย่งไปไหน

DeletedUser

Guest
มี ~One P!ecE~ ไปโผล่ในW 8 ด้วยเหรอครับนั่น ไม่ยักรู้ ถ้าว่างเดี่ยวจะตามไปหานะครับ พี่น้องสมาชิกทั้งหลาย :):):):)

รีบๆๆมาเลยคับ รอกันอยุ่นะคับเนียท่าน....^^

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ใครจะหัวเราะก็ชั่งเค้าประลัยไปเกมสงครามนะไม่ใช่ sim กด พรีเมียมแข่งกันลึ 555+ มันต้องมีขัดกันบางสิ 555+

555+ ครับ ผมก็ไปซิม กะกดพรีเมี่ยมต่อก่อนครับ ขอยืนอยู่บนภู แล้วกัน :d

DeletedUser

Guest
มีสมาชิกผมไปก่อนครับ เดี๋ยวผมจบw.1แล้วค่อยเข้าไปสวมสิทธิ์ครับ หุหุ

DeletedUser

Guest
ในวันพีชมีตั้งหลายกลุ่มโจรสลัด จะแย่งไปไหน

เห็นด้วยครับจะแย่งกันไปทำไม หรือ ไปถือคติว่ากลุ่มที่มีชื่อว่า onepiece เป็นผู้ครอบครอง onepiece ตัวจริง

DeletedUser

Guest
ฮ่าๆ อยากชิง วันพีช มั่งจังครับ
แต่ดันผมอยู่เงาปีศาจ

DeletedUser

Guest
จริงแล้ว ผมชอบทูพีชมากกว่านะครับ ไม่ค่อยชอบวันพีช :d:d:d:d

บน