สงครามแย่งชื่อเผ่า onepiece

• ผู้เริ่มกระทู้ a222
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ใช่ครับ เค้าเชิญมาอ่าครับ
ผมเป็นแค่บารอน เพิ่งกำเนิดมาไม่นาน
ไม่ได้มีส่วนร่วมอะไรมากครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ต้องแย่งกันครับ มาgrepolis ครับ ยังไม่มีใครใช้ :D

DeletedUser

Guest
ที่ grepolis เงียบมากครับ ไม่ค่อยคุยกัน
แต่คะแนนสงครามขึ้นไม่หยุดครับ บางวันขึ้นเป็นหมื่น (สงสัยดีเดย์ครับ)
ถ้าใครว่างก็มาครับ รับรองหมึนหัวแน่ครับ เพราะต่างจากไทรบัลอยู่เหมือนกัน
แต่สักวัน ถ้าgrepolis มันมีสามารถยกทัพเรือไปถึงไทรบัลได้ละก็หนุกหนานครับ

:D :D :D

DeletedUser

Guest
ที่ grepolis เงียบมากครับ ไม่ค่อยคุยกัน
แต่คะแนนสงครามขึ้นไม่หยุดครับ บางวันขึ้นเป็นหมื่น (สงสัยดีเดย์ครับ)
ถ้าใครว่างก็มาครับ รับรองหมึนหัวแน่ครับ เพราะต่างจากไทรบัลอยู่เหมือนกัน
แต่สักวัน ถ้าgrepolis มันมีสามารถยกทัพเรือไปถึงไทรบัลได้ละก็หนุกหนานครับ

:D :D :D

ยกมาเจอกองไฟก็ดับเหมือนกันครับ

บน