สงบ

• ผู้เริ่มกระทู้ Vongola Family
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ก็มาตอบบ้าง เล่นหลายเวิลด์แต่ไปรอดเวิลด์เดียวอ่ะเน๊าะ 555

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
มันไม่ได้หลายเวิล์ดหรอกครับ แต่มันหลายเกมส์ ตอนนี้ก็เล่นทั้ง war2 /xshot/ aq/ yuri/ starcraft/ empireofgaladuar/ feudalism ii /couter

เล่นสร้างเมืองเสร็จไปเล่นยิง รอจนสร้างเสร็จค่อยมาเล่นใหม่ สลับอย่างนี้ไปเรื่อยๆครับ

DeletedUser

Guest
ตอบ

มันไม่ได้หลายเวิล์ดหรอกครับ แต่มันหลายเกมส์ ตอนนี้ก็เล่นทั้ง war2 /xshot/ aq/ yuri/ starcraft/ empireofgaladuar/ feudalism ii /couter

เล่นสร้างเมืองเสร็จไปเล่นยิง รอจนสร้างเสร็จค่อยมาเล่นใหม่ สลับอย่างนี้ไปเรื่อยๆครับ

เมื่อก่อนก็เล่นแบบคุณน่ะแหละแต่มันปล้นได้น้อย ช้าบ้างผมก็เลยเลิกเล่นซะ เกมส์ออนไลน์ทั่วไปนี่ปล่อยไวเฉยๆก็ได้

แต่เกมส์นี้้าเราเล่นแล้วนานไปก็ต้องใช้เวลาเยอะขึ้น ขยันปล้นก็ต้องดูแลมากขึ้น นานเลยล่ะ ไม่มีเวลาให้เกมส์อื่นเลย

ได้แต่นั่งเล่นเกมส์Barn buddyอ่ะตอนนี้

DeletedUser

Guest
เล่นด้วยหรือครับ barn baddy ผมเคยเล่นอยู่เมื่อปิดเทอมตอน ม.2 แต่ตอนนี้เบื่อแล้ว ก็เลยหาเกมส์อื่นเล่น

DeletedUser

Guest
เวลไรล่ะ แอดเพื่อมาให้ผมขโทยผักบ้างสิตังค์น้อยขโมยผักเพื่อนขายทั้งวันรอหมาหิวตลอด

DeletedUser

Guest
ถ้าจำไม่ผิด ประมาณ้วลล 17มั่งครับ แต่ผมเบ่อแล้ว ทั้งเกมส์ใน hi5 facebook
แต่ถ้าต้องการอะไร ในเกมส์ tiki resort ก็บอกได้ครับ

DeletedUser

Guest
เอ๊ะหัวข้อนี้มันฮิตจังนะ สงบ อย่างนี้ต้องมี สงัด สเงี่ยม etc.

DeletedUser

Guest
ตอบ

ถ้าจำไม่ผิด ประมาณ้วลล 17มั่งครับ แต่ผมเบ่อแล้ว ทั้งเกมส์ใน hi5 facebook
แต่ถ้าต้องการอะไร ในเกมส์ tiki resort ก็บอกได้ครับ

เวล28อ่า มีเพื่อนเวล96อยู่ด้วยเวลเขาเยอะจริงๆฝรั่งน่ะ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ผมเล่น barn buddy แล้ว เวล37 อยู่ครับ ส่วนtiki ไม่เล่นแล้วเข้าไปแล้วหลุดครับ(ร้านค้าเยอะเกินเหตุ)

rmoatqza2010

คะแนน react
0
หวัดดีครับ

ชอบเล่นtribalwarswsไหมครับ

rmoatqza2010

คะแนน react
0
เอาไปสักรูปนะครับ

เอาไปอีกสักรูปนะครับอโฟรดี้ครับ
t_105734003

DeletedUser

Guest
กะใครคับเนี่ย
w3 เคยเล่นยุนานแล้ว และก็เลิกเล่น

บน