สถาณการณ์

DeletedUser

Guest
เรียนทีมงาน ผมใคร่ขอเสนอว่านะตอนนี้ สืบเนื่องมาจากสภาพอากาศที่แปรเปลี่ยน แยะผู้เล่นหลายคนที่โดนผลกระทบมีเป็นจำนวนมากทั้งมิตรและศัตรู สังเกตุได้จากจำนวนผู้เล่นที่ลดลง เพราะสืบเนื่องมาจากอากาศที่เปลี่ยนแปลง หลายๆไอดีที่ทำสงครามหรือไม่มีก้อแล้วแผ่ นี่อาจเป็นสาเหตุหนึ่งที่จำนวนผู้เล่นลดลง ผมใคร่ขอให้ทางทีมงานและเพื่อนๆทุกคนลองช่วยกันเสนอแนะเพื่อหาทางแก้ไขว่าจะทำอย่างไรกัดีครับ

DeletedUser

Guest
ใครที่มีปัญหาก็ให้ไปร้องเรียนต่อ gm เพื่อขอสิทธิพิเศษต่างๆเช่น ไม่มีใครมาตีได้ แต่ก็ตีคนอื่นไม่ได้ เพราะผู้เล่นบางท่านอาจจะประสบปัญหาน้ำท่วม และสภาพอากาศที่แปรเปลี่ยน ดังนั้น ทางทีมงานควรมีการช่วยเหลือผู้เล่นเหล่านี้ด้วยครับ

ผู้เล่นตาก 8หมื่น ปัจจุบัน เหลือ 4หมื่น (ลดไปครึ่งหนึ่ง)

บน