สถานการณ์

DeletedUser

Guest
บ้าน63ผมก๊ยังอยู่ดีมีสุข สงบเงียบได้ใจ

DeletedUser

Guest
....

เงียบอ่ะดีแล้วครับ ท่าน เพื่อนด่านล่างโดนยำกัน ไม่ยักกะมีคนลงมาช้วย อยู่แบบเงียบๆค่อยๆดูเพื่อนๆหายไปเรยๆ สนุกกว่าเยอะครับ ^ ^

DeletedUser

Guest
ก๊ยังอยู่กันครบ ที่หายไปก๊เห๊นจะมีเเต่บ้านเถื่อน ขยันยึดจังบ้านเถื่อนๆนิ

DeletedUser

Guest
...

แหมๆ บ้านผมอยู่ไกล ก็ต้องสร้างกำลังกันบ้าง ยกทัพมากจาก 84 94 74 93 83 เรนมาแต็มพอดี อิอิ สร้งเนือสร้างตัวแปป ว่าแต่ ทางท่านกับทางเราจะ ไม่มีทางดีกันได้เลยหรือไงเน้อ
ว่าแต่ท่านชื่ออะไรหรอครับ ทัพตีท่านหนักหน่วงมาก

DeletedUser

Guest
อ๋อบ้าน53 ใช้มั้ยลืมไปเลยเเหะ ได้ข่าวว่ามีรายชื่อเรนK62 ในนั้นมีผมด้วยนิเเต่รู้สึกคิดผิดนะ บุกผมก๊มีอยู่พอสมควรอย่าเดาจากชื่อบ้าน:cool:

เรื่องสงบศึกก๊คุยกันได้ครับถ้าอยากจะสงบศึกจากใจจริงนะทางเราก๊พร้อมเสมอที่จะคุย

ตีกันมาเกือบปีละนิเหลือเชื่อเเหะ

บน