สนทนาการเมือง

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

beersupaluks

คะแนน react
0
คุณคิดอย่างไรเกี่ยวกับปัญหาการเมือง ณ ปัจจุบัน

beersupaluks

คะแนน react
0
การแก้ไข
1.ไม่ยุบสภาทันทีแต่จะต้องสร้างเงื่อนไขเวลาในการสร้างเงื่อนไขทางการแก้ปัญหาก่อนว่าจะแก้ไขกี่เดือนเช่น3เดือน
2.สร้างความเชื่อมั่นโดยการประกาศว่าจะยุบอีก3เดือน
3.ร่างรัฐธรรมนูญที่เปงกลางและอยากได้กับทุกๆฝ่ายเช่นเสื้อแดงอยากได้ไรเป็นต้น
4.สร้างเงื่อนไขว่าเลือกตั้งใหม่แล้วจะไม่มาเคลื่อนไหวอีกไม่ว่าจะ แดง เหลือง อื่นๆ ถ้าเคลื่อนไหวอีกต้องใช้พลังมวลชนขับไล่ โดยแสดงพลังจุดเทียนหน้าบ้านเป็นต้น

phantom

คะแนน react
0
แป่ว จริงๆไม่ควรพูดเกี่ยวกับเรื่องการเมืองนะครับ มันไม่เหมาะ^^"

DeletedUser

Guest
ทำงัยก๊ะได้ให้จบๆไปค่ะ เบื่อมากมาย

DeletedUser

Guest
ขออนุญาตปิดกระทู้นะครับ เพราะหมวดนี้สำหรับเรื่องราวใน Server

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน