สมควรแล้วหรือ ที่ ผู้ดูแลเกมส์ไม่แบนผู้เล่นดังกล่าว

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
โอ๊ะ โอ๊ะ มีกระทบ วัวออมกะวัววาด้วยอ่ะ เหรอคร้า ควายDoomZ

เอาตัวจิงๆๆมาโพสเลยดีมะ ดีกว่ามาแบบแอบๆๆๆ

DeletedUser

Guest
จริงๆฟอรั้มนี้สร้างมาเพื่อไห้ทุกคนได้เหนความลำเอียงนะครับ ส่วนเรื่องที่พวกคุณชนะเก่งมาทุกเวิล รวยล้นฟ้า นั้นก็เรื่องของพวกคุณนะ ช่วยทำความเข้าใจกระทู้ด้วยนะครับ ไม่ใช่มาเกรียนแตก ด่าคนโน้นคนนี้ อีกอย่างพี่วากับออม เขาไม่รู้เรื่องด้วยนะครับ แล้วพวกคุณด่าพี่วาเนี่ยใช้พรีเยอะ ผมบอกเลยไม่เท่าไหร่ครับ3000-4000 สำหรับเกมนี้ถือว่าจิ๊บจ้อย บางคนเปนหลายหมื่นก็ยังมี แล้วที่พวกคุณว่าคนเติมพรีเยอะแล้วแพ้นะ มันกระทบหลายคนนะครับ เพราะตอนนี้ฝั่งพวกคุณก็มี อริ w10 มาเข้าเผ่าซึ้งพวกนั้นก็เติมไม่ใช่น้อยและแพ้สงคราม

ปล.ไม่ต้องเกรียนแตกใส่ผมนะครับ ผมกาก

nuaom201

คะแนน react
0
จริงๆฟอรั้มนี้สร้างมาเพื่อไห้ทุกคนได้เหนความลำเอียงนะครับ ส่วนเรื่องที่พวกคุณชนะเก่งมาทุกเวิล รวยล้นฟ้า นั้นก็เรื่องของพวกคุณนะ ช่วยทำความเข้าใจกระทู้ด้วยนะครับ ไม่ใช่มาเกรียนแตก ด่าคนโน้นคนนี้ อีกอย่างพี่วากับออม เขาไม่รู้เรื่องด้วยนะครับ แล้วพวกคุณด่าพี่วาเนี่ยใช้พรีเยอะ ผมบอกเลยไม่เท่าไหร่ครับ3000-4000 สำหรับเกมนี้ถือว่าจิ๊บจ้อย บางคนเปนหลายหมื่นก็ยังมี แล้วที่พวกคุณว่าคนเติมพรีเยอะแล้วแพ้นะ มันกระทบหลายคนนะครับ เพราะตอนนี้ฝั่งพวกคุณก็มี อริ w10 มาเข้าเผ่าซึ้งพวกนั้นก็เติมไม่ใช่น้อยและแพ้สงคราม

ปล.ไม่ต้องเกรียนแตกใส่ผมนะครับ ผมกาก

แอล เข้าใจผิดอ่ะป่าว เค้าไม่ได้ด่าออม เห็นคอมเม้นเค้าปะ ว่าให้เกียรติผู้หญิงอ่ะ

nuaom201

คะแนน react
0
ส่วนเรื่องมีการแฮคไอดีนั่น คุณมีหลักฐานไหมค่ะ ถ้ามีทำการแจ้งความลงโทษเลยดีไหม มากล่าวหาคนอื่นลอยๆ มันก้อไม่ถูก ถ้ามีหลักฐาน เอามาโชว์ค่ะ

ถ้าไม่มีก้อขออีกคำ ควายDoomZ

ก่อนจะว่าใคร ขอมีหลักฐานเอาผิดเค้าได้ชัวร์ อย่าพูดลยๆ

DeletedUser

Guest

คนชื่อ เซี่ยงยี่ ผมไม่ได้ว่าครับ แค่ยกตัวอย่าง ว่าพรีเมียร์ไม่ใช่ทุกสิ่ง แล้วผมก็ไม่เคยพูดเลยนะว่าผมชนะเวิลไหนมา เพียงแค่บอกว่าเค้ายังไม่เคยชนะอ่านดีๆครับ จะรวมออมไปด้วยก็ได้นะ ไม่เคยชนะเลยนิได้ข่าวมา เรื่องพรีเมียร์ใครจะใช้เท่าไรเป็นเรื่องของคนนั้นครับมันเป็นเรื่องส่วนตัวแล้วแต่ความชอบ แค่จะบอกไม่ใช่ว่ามันจะเอามาเป็นเหตุผลข้ออ้างโน่นนี่ ทุกคนล้วนใช้พรีเมียร์ได้อย่างเสรี ไม่มีใครปิดกั้น โตๆกันแล้วใครจะใช้เท่าไรคิดว่าคงเป็นการตัดสินใจส่วนตัว ถึงเราจะไม่ชอบก็ไม่ควรแสดงออก ความชอบของแต่ล่ะคนไม่เหมือนกัน ไม่ควรดูถูกความชอบคนอื่น

nuaom201

คะแนน react
0
เรื่องกฎอย่าถามพวกมันเลย มันไม่รู้เรื่องอะไรสักอย่างหลอก ผมบอกเลย ขนาดจะแจ้งแบนคนอื่นมันยังไม่รู้เลยว่าต้องเตรียมอะไรบ้าง เพื่อใช่เป็นหลักฐาน สักแต่จะแจ้ง ไอฟายเอ๋ย ส่วนเรื่องกลัวแพ้ ของมันแน่นอน มันเคยชนะพี่อามหลอ ส่วนเรื่องที่ว่ามันเขียนเสือให้วัวกลัว อันนั้นไม่รู้ แต่เรื่องที่รู้คือ เวลามีข่าวอะไรมา ถ้ามันทำให้คนอื่นเดือนร้อนมันเชื่อหมดละ(คนมันโง่อะ) ใครบอกอะไรกูเชื่อหมด ส่วนเรื่องพรี ถามจริง พวกมึงเคยมีพรีเมียมถึง 5 หมื่นปะ ถ้าไม่คงไม่แปลก ไอพวกคนจน ด่าควาย ควายมันยังซดุ้ง แต่ด่าพวกมึงมันเหมือนด่าหุ่นไร่กาอะ คนที่เชื่อก็โง่พอกันละ ไม่คิดหลอกนะ ว่ามานั่งอธิบายให้คนมีอัคติฟังแล้วจะเข้าใจ

DoomZ แต่ยังไงก็ยังดีที่พี่มาอธิบายให้พวกมันฟัง เพื่อฟายมันจะฉลาดขึ้นมาบ้าง

โอ้ยยยยยยยยยยยยยยนู๋ขอโทษค่ะ นู๋จน เงินไว้ซื้อข้าวก้อไม่ค่อยมีเลย ขอโทษนคะ นู๋ไม่เคยมีพรีเมี่ยม5 หมื่น ไว้จ้างเผ่าอื่นๆหรอกนะคะ

zanonza110 ก.ค. 08,2013 00:31
[player]beem2401[/player]-[player]rattana737[/player]-[player]anope88[/player]- คนสุดท้ายน้องผมเองครับ 5555 เล่นตลอด [player]zanunza110[/player]

juniormama ก.ค. 08,2013 07:11
เดียวอีก 2 วัน ผมโอนพรีไปให้ 1000 นะ ให้พวกเค้ามาแนะนำตัวกับผมหน่อยนะครับ ผมมีงานแบบง่ายให้ทำ

zanonza110 ก.ค. 08,2013 07:18
ได้ครับ ขอบคุนมากๆนะครับ

zanonza110 ก.ค. 08,2013 09:29
ขอให้สมาชิกในเผ่าทุกคน ส่งข้อความไปรายงานตัวที่juniormamaคนนี้นะครับว่ายังเล่นอยู่ เค้าเป็นพันธมิตรกับเผ่าของเรา ชื่อว่า คุณ จูเนียร์ นะครับ เค้ามีงานง่ายๆให้ทำกัน สำหรับคนที่แอคทีฟอัพบ้านอยู่ ออนบ่อย เค้ามีัรางวัลให้นะครับ เค้าจะส่งพรีเมียมให้ เดือนละ 200 เพื่อจะได้อัพและขยายบ้านได้เร็วขึ้น.....

ขอขอบคุณ
W#D ที่เป็นสปอนเซอร์ให้เรานะครับ
และขอขอบคุณ ผู้ดำเนินการ คุณ juniormama
ขอขอบคุณครับ

เรียบร้อยแล้วครับ

zanonza110 ก.ค. 08,2013 09:31
[coord]239|558[/coord] ขอเรนให้ผมบ้านนี้หน่อยครับ
ไอ้ [player]DENIRO[/player] ส่งมาตีตลอดเลยครับ จะยึดอยู่เรื่อยๆๆ ตอนนี้ เรนของผมก้อปั้มไม่ทันเลยครับ แล้ว มันไม่ยอมคืนบ้านที่ยึดผมไปด้วยครับพี่ เอาไงดีครับ

nuaom201

คะแนน react
0
คนชื่อ เซี่ยงยี่ ผมไม่ได้ว่าครับ แค่ยกตัวอย่าง ว่าพรีเมียร์ไม่ใช่ทุกสิ่ง แล้วผมก็ไม่เคยพูดเลยนะว่าผมชนะเวิลไหนมา เพียงแค่บอกว่าเค้ายังไม่เคยชนะอ่านดีๆครับ จะรวมออมไปด้วยก็ได้นะ ไม่เคยชนะเลยนิได้ข่าวมา เรื่องพรีเมียร์ใครจะใช้เท่าไรเป็นเรื่องของคนนั้นครับมันเป็นเรื่องส่วนตัวแล้วแต่ความชอบ แค่จะบอกไม่ใช่ว่ามันจะเอามาเป็นเหตุผลข้ออ้างโน่นนี่ ทุกคนล้วนใช้พรีเมียร์ได้อย่างเสรี ไม่มีใครปิดกั้น โตๆกันแล้วใครจะใช้เท่าไรคิดว่าคงเป็นการตัดสินใจส่วนตัว ถึงเราจะไม่ชอบก็ไม่ควรแสดงออก ความชอบของแต่ล่ะคนไม่เหมือนกัน ไม่ควรดูถูกความชอบคนอื่น

ดู เวิลด์8 หน่อยไหม เผ่าไหนชนะ อย่ามามั่ว

DeletedUser

Guest

ครับผมก็ไม่ได้พาดพิงใครครับ แค่ยกตัวอย่างเหมือนกันที่นายพิมมานะครับ คนลงทุนเกมนี้เยอะครับ ผมเชื่อว่า80% ทุกคนเติมพรีเมี่ยม และคนที่เติมและไม่จบเวิลก็มีเยอะครับ

ผมคนนึงละครับยังไม่เคยจบเวิล แต่ผมก็ไม่ดูถูกใครครับ ว่าเติมเยอะแล้วแพ้

DeletedUser

Guest
พอเถอะครับ

ครับผมก็ไม่ได้พาดพิงใครครับ แค่ยกตัวอย่างเหมือนกันที่นายพิมมานะครับ คนลงทุนเกมนี้เยอะครับ ผมเชื่อว่า80% ทุกคนเติมพรีเมี่ยม และคนที่เติมและไม่จบเวิลก็มีเยอะครับ

ผมคนนึงละครับยังไม่เคยจบเวิล แต่ผมก็ไม่ดูถูกใครครับ ว่าเติมเยอะแล้วแพ้

พวกคุณทะเลาะกัน ขอร้องนะครับ อย่าไปลามถึงคนอื่นกันเลย ในความหมายขอแต่ละช่วงก็หมายถึงอะไร ถึงใคร ต่างคนก็น่าจะรู้กันดีแล้ว ขอร้องละครับ อย่าลามไปหาคนอื่น ที่เขาไม่รู้เรื่องด้วยเลย มันไม่ทำให้คนหล่าวนั้นเขาออกมาบอกว่าคุณดีหรอก เชื่อผมครับ ด่ากันตรง ๆ ไปเลยครับ

อีดเรื่องนะครับ มีชื่อไอดีผมอยู่ด้วย
ภาพที่ 3 ถ้าผมดูไม่ผิด ขอถามนะครับ
ผมไปนอนกาญจนบุรีกลับครอบครัวผม
เน็ตเข้าไม่ได้ ก่อนไปผมจึงฝากเพื่อนดูบัญชีให้
ฝากเหมือนพวกคุณทำเวลาไม่ว่างนะ
แล้วตัวผมมันผิดอะไรนักหนาครับ
หรือว่าพวกคุณไม่เคยฝากซิสกันเลยในเผ่า
เวลาไม่ว่างก็ไม่ฝากซิสหรือครับ
ถาเป็นอย่างนั้นนะครับ ผมรบกวนถ่ายภาพ
การดูแลบัญชีในเผ่าพวกคุณมาให้ดูหน่อยดิ
ว่าไม่เคยฝากซิสกันเลย ไม่ว่างก็กระเสือกกระสนเล่น
ถ้าเป็นอย่างนั้นนะ ผมจะยอมรับว่าเผ่าคุณ เทพมาก ๆ เลยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
พวกคุณทะเลาะกัน ขอร้องนะครับ อย่าไปลามถึงคนอื่นกันเลย ในความหมายขอแต่ละช่วงก็หมายถึงอะไร ถึงใคร ต่างคนก็น่าจะรู้กันดีแล้ว ขอร้องละครับ อย่าลามไปหาคนอื่น ที่เขาไม่รู้เรื่องด้วยเลย มันไม่ทำให้คนหล่าวนั้นเขาออกมาบอกว่าคุณดีหรอก เชื่อผมครับ ด่ากันตรง ๆ ไปเลยครับ

ผมไม่ได้ว่าใครนิครับ ผมว่าคุณของพวกนายว่ากันเองรึป่าาว ผมบอกแล้วไม่ได้พาดพิงใครครับ อ่านไห้ดีๆครับ

imullet

คะแนน react
0
ทำอะไรก้ รู้ อยู่แก่ใจอะครับ เป็นคนชนะเวิล์ด แต่ หางออกขนานนี้ ก็ไม่ไหวครับ เอาแค่พวกตัวเองขึ้น ชื่อตอนชนะเวิล์ดไม่เห็นใจคนที่เขาช่วยเหลือด้านการสงครามมั้งเลย มันน่าน้อยใจนะครับ ส่วนมากคนที่มาแสดงความคิดเห็นในกระทู้นี้ สว่นใหญ่ ล้วนแต่ เห็นหาง รู้ลึก รู้สึก ถึงความสามารถในการ จ้างตีด้วยพรีเมียม ซื่อคนด้วยพรีเมียม สร้างมัลติไอดี เขาจึงรวมตัวกัน ต่อต้านคุณไงครับ

เรื่องการชนะเวิล์ด คุณคิดว่า เวิล์ดที่คุณชนะ กับเวิล์ดที่ ผมชนะ อันไหนดูดีกว่ากันครับ บ้านเวิล์ดที่ผมชนะกัน ที่ 1 บ้าน 400 กับเวิล์ดที่พวกคุณชนะที่ 1 บ้าน 1800 แถมแยกเผ่าทิ้งคนที่ร่วมรบสงคราม เอาแต่พวกตัวเอง

nuaom201

คะแนน react
0
กดไลท์ หรือ กด ขอบคุณได้ตรงไหนค่ะเนี้ย

DeletedUser

Guest
โพสท์นี้ไม่ได้มาแจ้งแบนครับ แต่เอามาให้สังคมได้รับรู้ถึง การลำเอียงของผู้ดูแลเกมส์ ว่าเลือกแบนผู้เล่นครับ

ไม่ได้เลือกที่จะแบนหรอกนะครับ ถ้าทำผิดก็โดนแบนหมดครับ แต่ในทางกลับกัน ถ้าไม่ได้ทำผิดก็ไม่มีอะไรต้องกลัว เพราะก็ไม่มีใครแบนได้

DeletedUser

Guest
ความเห็นไหนมีคำหยาบ หรือคำไม่เหมาะสม แนะนำให้แก้ออกครับ ถ้าโดนแบนในเกมส์ นี่อย่ามาบอกว่าโดนกลั่นแกล้งนะครับ เพราะพอผ่อนก็บอกไม่ทำงาน พอไม่ผ่อนก็บอกว่าใจร้ายเลือกปฎิบัติ ถ้าพักหลังๆ จะไม่ได้ปล่อยสบายๆ ในอุทธรณ์ให้ ก็อย่ามาบอกว่าใจร้ายนะครับ เพราะท่านๆ อยากให้ใช้กฎอย่างเต็มที่ ก็จะดำเนินการให้ตามคำเรียกร้องครับ

DeletedUser

Guest
ไม่ได้เลือกที่จะแบนหรอกนะครับ ถ้าทำผิดก็โดนแบนหมดครับ แต่ในทางกลับกัน ถ้าไม่ได้ทำผิดก็ไม่มีอะไรต้องกลัว เพราะก็ไม่มีใครแบนได้

ครับรูปมันฟ้องอยู่แล้วครับว่าจงใจ ตั้งใจ ที่จะเล่นหลายไอดี ไม่มีใครที่สร้างไอดีมาแล้วตั้งเผ่า แล้วก็ไม่มีเวลาเล่นจนต้องให้ผู้เล่นอื่นใช้ระบบผู้ช่วยดูแลบัญชีกันทั้งเผ่าแบบนั้นหรอกครับ เล่นมาก็หลายเวิลด์ไม่เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ครับ ยังไงช่วยพิจารณาด้วยครับ

DeletedUser

Guest
ขอแทรกหน่อยนะ ผมไม่ได้ยุ่งเรื่องของใครนะ ผมแค่ออกมาปกป้องพี่ชายของผมและแสดงจุดยืนว่าผมพวกใคร และ เลือกจะเป็นศัตรูกับผู้ใด ส่วนเรื่องเวิร์ลที่ผ่านมา ผมบอกเลย พวกเราชนะด้วยฝีมือครับ ไม่ใช่สวมรอยเกาะคนอื่นชนะเหมือนคนบางกลุ่ม เรื่องของเซียงยี่เหมือนกัน พวกคุญเพื่อนกัน ถึงบอกไม่เกี่ยว ใครจะเชื่อคุญครับ ใจเย็น เรายังมีเรื่องให้สนุกอีกเยอะ ส่วนเรื่องพรีเมียม ผมให้ไปงั้นละ เดียวจะหาว่าเราเอาเปรียบ ให้เพราะมันมีเยอะ มันเหลืออะ เลยโอนไปให้ 5555555+++++ อีกอย่าง อยากรู้จัง เวิร์ลเก่าเอาชนะเราได้ เวิร์ลใหม่จะเอาสิ่งใดมาชนะเรา ลองแสดงให้ดูหน่อยสิ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

imullet

คะแนน react
0
ผมก็ไม่ได้ ว่าผมดีนะครับ ผมเกรียนที่สุด ใน 30 โลกเลยแหละ อิอิ

เอ๋ยมาเลยครับ

บน