สมควรแล้วหรือ ที่ ผู้ดูแลเกมส์ไม่แบนผู้เล่นดังกล่าว

nuaom201

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ขอแทรกหน่อยนะ ผมไม่ได้ยุ่งเรื่องของใครนะ ผมแค่ออกมาปกป้องพี่ของผมและแสดงจุดยืนว่าผมพวกใคร และ เลือกจะเป็นศัตรูกับผู้ใด ส่วนเรื่องเวิร์ลที่ผ่านมา ผมบอกเลย พวกเราชนะด้วยฝีมือครับ ไม่ใช่สวมรอยเกาะคนอื่นชนะเหมือนคนบางกลุ่ม เรื่องของเซียงยี่เหมือนกัน พวกคุญเพื่อนกัน ถึงบอกไม่เกี่ยว ใครจะเชื่อเมิงครับ ใจเย็น เรายังมีเรื่องให้สนุกอีกเยอะ ส่วนเรื่องพรีเมียม ผมให้เพราะสมเพศนะ เดียวจะหาว่าเราเอาเปรียบ ให้เพราะมันมีเยอะ มันเหลืออะ เลยโอนไปให้หมาเพื่อมันจะดีใจ พอเห็นมันกระดิกหางให้ ผมก็พอใจละ 5555555+++++ เหมือนมีสัตว์เลี้ยงส่วนตัวนั้นละ อีกอย่าง อยากรู้จัง เวิร์ลเก่าเอาชนะเราได้ เวิร์ลใหม่จะเอาสิ่งใดมาชนะเรา ลองแสดงให้ดูหน่อยสิ
เก่งจังนะ เล่นไอดีไหนเป็นหลักล่ะ ขนาดตัวตนยังต้องแฝงหาที่สิงสถิตอ่ะ ไม่มีหลักแหล่ง เล่นกลัวรู้ว่าคนอื่นจะรู้ไอดีแล้วโดนมาตี เห้อออออคนแบบนี้พูดยาก
เก่งแต่ปากมานานแล้ว ไม่เคยเปลี่ยน

แถมมาดูหมิ่น ผู้เล่นด้วยกัน ด้วยนะ คำพูดนี้ ใช้คำว่า โอนให้หมา อยากรู้จิงค่ะ หมาคงเล่นเกมส์นี้ไม่ได้ รบกวน gm พิจารณาด้วยนะคะ

เรื่องพรีเมียม ผมให้เพราะสมเพศนะ เดียวจะหาว่าเราเอาเปรียบ ให้เพราะมันมีเยอะ มันเหลืออะ เลยโอนไปให้หมาเพื่อมันจะดีใจ พอเห็นมันกระดิกหางให้ ผมก็พอใจละ 5555555+++++ เหมือนมีสัตว์เลี้ยงส่วนตัวนั้นละ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ระวังหมามัน จะเลี้ยงไม่เชื่องนะ เบื่อจริงนักเลงคีย์บอร์ด ชนะเพราะฝีมือ ถุย กล้าพูด ไม่กระดากปาก มั่งหรอครับ ไอ้ฟรัด

DeletedUser

Guest
แจ้งแบนทำในระบบสนับสนุนผู้เล่นนะครับ โพสต์ในฟอรัมก็อ่านกฎของฟอรัมด้วยนะครับ ยังไงเคารพกฎเริ่มที่ตัวเองก่อนนะครับ

ขอบคุณครับ
บ้านเราจะไม่วุ่นวายเลยถ้าทุกคนเคารพกฏ

ในเกมก็เหมือนกันค่ะ ผู้ดูแลระบบชี้ขาดว่าเป็นอย่างไรก็ถือเป็นที่สิ้นสุด
ถ้ามีหลักฐานผู้ดูแลระบบก็สามารถเอาผิดกับบุคคลๆนั้นได้
ถ้าบุคคลนั้นทำผิดจริง ก็ควรยอมรับและแก้ตัวให้ไม่เกิดซ้ำอีก
ไม่พยายามเปลี่ยนแปลงประเด็น อ้างประเด็นอื่นๆ ไปเรื่อยๆ

เราก็แค่สังคมเล็กๆ ที่พร้อมจะให้อภัยกัน*

ไอดี Heineken girl ตกเป็นเหยื่อโดยผู้ไม่หวังดีเข้าไปกดพรีเมี่ยมที่มีเป็นหมื่นจนหมด
ส่งทัพตัวเองออกจากบ้านทุกหลังแทนที่จะเอาเรนมารับทัพซึ่งง่ายแสนง่ายเพราะเผ่านั้นส่งมาแค่ขุน
แต่กลับไม่สามารถทำอะไรได้เลยเพราะถูกส่งทหารออกจากบ้านหมดโดยผู้ไม่หวังดี
ได้แต่นั่งดูขุนเข้ายึดบ้านทีละตัวๆ มันน่าเศร้านะคะ (ปอเศร้าแทน นั่นไอดีระดับ 1 ของเผ่าเลย T-T)

แต่เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวรนะคะ*
เล่นกันในเกม & เคารพผู้คุมกฏ & ให้เกียรติซึ่งกันและกัน
เกมนี้จะสนุกขึ้นอีกเยอะ ลองทำดูนะคะ

3ก๊ก

คะแนน react
0
ผมขอโพสหน่อยนะ สำหรับเหนือเทพผมคือ1คนละที่ก่อตั้งเผ่านี้ขึ้นมา ไม่รู้นะว่าใครจะยังไงเเต่พวกคุณมาว่าเเบบนี้อย่างเเรกผมคิดว่าไม่สมควรหรอก ผมเกียดสุดคือการเเจ้งเเบนเผ่าตรงข้ามเล่นโกงก็จิงนะเเต่ทำเเบบนี้เหมือนดูว่าพวกนายกลัวเผ่าลูกกระตอกอย่าง w10 เลยนะครับ เเล้วทำไมเพื่อนเหนือเทพอีกหลายคนไม่ตามคุณมารู้ไหมเซียงยี่พี่ชาย พี่ชายเซี่ยงยี่ พี่ขาดคนเก่งๆเเต่ละเวิดไปที่ละคนสองคนเพราะพี่นะบ้าอำอาจ ไม่มีจุดยืนของตัวเอง เเล้วสุดท้ายพี่ก็ไม่เหลือใครจพไว้ซะนะ ทำไรไว้รู้อยู่เเกใจ เเฟร์กับผมได้ไม่ว่าจะใครเล่นไอดีเดียวเจอได้หมด

tripletour24

Member
คะแนน react
2
กด Like ให้สามก๊กครับ

อืม อย่าพูดเลยว่าไม่ได้ใช้โปร ไม่ได้ใช้พรี ผมเล่นเกมส์นี้มาก็ระยะหนึ่งแล้วคนที่ติดอันดับ 1-100 มีทั้งสองอย่างนี้ทั้งพรี ทั้งโปรฯ มากน้อยแล้วแต่คน

แต่ไม่ได้บอกว่าไม่แอคทีฟนะครับ 1-100 นี้แอคทีฟทุกคนแน่ผมรับประกัน แต่มันต้องมีตัวช่วยสองอย่างนี้แน่ ๆ ครับ

การที่มาแจ้งแบนคนอื่น ของทั้งสองฝ่าย ผมมองว่าคุณไม่ได้เป็นเกมส์เมอร์ที่ดีแล้ว เพราะการที่คุณรู้ว่าเขาโกง นั่นยอมแสดงว่าคุณก็รู้วิธีการโกง ในเมื่อต่างคนต่างโกง เราก็มาตัดสินกันที่เกมส์ดีกว่าครับ ดีกว่าไปแจ้งแบนให้เขาโดนดองแล้วค่อยตีเข้าไป แบบนี้ผมถือว่า "กาก" ยิ่งกว่าผมอีก

เรื่องทีมงานแบนคนก็เหมือนกันครับ ขอพูดหน่อย ระบบมันตรวจได้อยู่แล้วใครใช้โปรฯ ไม่ใช่โปรฯ มันอยู่ที่ว่าจะแบนทั้งหมดไหม ระบบมันเก็บ log ไว้อยู่แล้ว การที่มันโอเวอร์เกินกว่าที่ควรจะเป็นก็ควรตรวจสอบให้หมด ไม่ใช่รอแจ้งอย่างเดียว ผมเองแค่รู้ระบบพวกนี้ผ่าน ๆ ยังรู้เลยว่ามันเช็คได้ แต่ก็เห็นคนผิดยังลอยนวลอยู่หลายคนเลย

อยากจะบอกทีมงานว่า ถ้าคิดว่าไล่ตรวจได้ไม่หมด ก็อย่าแบนคนอื่นเลยครับ มันถือว่าลำเอียงสำหรับคนโดนแบน ถึงจะโกงก็เหอะ

ยกตัวอย่างบอท rag พอตรวจสอบเข้ม ๆ เข้าคนเล่นเลิกหมด ไปเล่น rag เถื่อน สนุกกว่า

ทั้งนี้ทั้งนั้นไม่ได้สนับสนุนให้โกง แต่ในเมื่อโกงกันเยอะ ก็ปล่อยมันไปเลยครับ หรือถ้าคิดว่าไล่จับได้เยอะ จับได้จริง และไม่ลำเอียงก็เอาครับ ลุยเลย

3ก๊ก

คะแนน react
0
tripletour24 นายจะบอกไรนะคนเก่งจิงเขาไม่โกงกันหรอกจะอยู่ 1-100ได้นะไม่ต้องเติมพรีเมียมด้วยซ้ำ 1-100นะสำหรับผมคิดว่ามันง่ายมากถ้าคุณเติมมันต้องที่1เท่านั้นละครับ ถ้าคุณเติมจะเอาที่1จิงๆนะคุณยึด 1เเสนหลังไปเลยที่1เเน้นอน เเต่พ้อยเท่านี้นะบอกเลยว่าไม่ต้องเติมก็ที่1ได้ครับผมเเล้วไม่ต้องเล่นหลายไอดีด้วย พวกโกงนิคตุณเห็นใจพวกเล่นหม่ด้วยนะสงสารเค้าด้วย

DeletedUser

Guest
G คอมมานโดคีบอร์ด

บ้านเราจะไม่วุ่นวายเลยถ้าทุกคนเคารพกฏ

ในเกมก็เหมือนกันค่ะ ผู้ดูแลระบบชี้ขาดว่าเป็นอย่างไรก็ถือเป็นที่สิ้นสุด
ถ้ามีหลักฐานผู้ดูแลระบบก็สามารถเอาผิดกับบุคคลๆนั้นได้
ถ้าบุคคลนั้นทำผิดจริง ก็ควรยอมรับและแก้ตัวให้ไม่เกิดซ้ำอีก
ไม่พยายามเปลี่ยนแปลงประเด็น อ้างประเด็นอื่นๆ ไปเรื่อยๆ

เราก็แค่สังคมเล็กๆ ที่พร้อมจะให้อภัยกัน*

ไอดี Heineken girl ตกเป็นเหยื่อโดยผู้ไม่หวังดีเข้าไปกดพรีเมี่ยมที่มีเป็นหมื่นจนหมด
ส่งทัพตัวเองออกจากบ้านทุกหลังแทนที่จะเอาเรนมารับทัพซึ่งง่ายแสนง่ายเพราะเผ่านั้นส่งมาแค่ขุน
แต่กลับไม่สามารถทำอะไรได้เลยเพราะถูกส่งทหารออกจากบ้านหมดโดยผู้ไม่หวังดี
ได้แต่นั่งดูขุนเข้ายึดบ้านทีละตัวๆ มันน่าเศร้านะคะ (ปอเศร้าแทน นั่นไอดีระดับ 1 ของเผ่าเลย T-T)

แต่เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวรนะคะ*
เล่นกันในเกม & เคารพผู้คุมกฏ & ให้เกียรติซึ่งกันและกัน
เกมนี้จะสนุกขึ้นอีกเยอะ ลองทำดูนะคะ

น่ารักครับ ความคิดดีครับ คิดดีทำดี ชื่นชมครับ

DeletedUser

Guest
ผมขอโพสหน่อยนะ สำหรับเหนือเทพผมคือ1คนละที่ก่อตั้งเผ่านี้ขึ้นมา ไม่รู้นะว่าใครจะยังไงเเต่พวกคุณมาว่าเเบบนี้อย่างเเรกผมคิดว่าไม่สมควรหรอก ผมเกียดสุดคือการเเจ้งเเบนเผ่าตรงข้ามเล่นโกงก็จิงนะเเต่ทำเเบบนี้เหมือนดูว่าพวกนายกลัวเผ่าลูกกระตอกอย่าง w10 เลยนะครับ เเล้วทำไมเพื่อนเหนือเทพอีกหลายคนไม่ตามคุณมารู้ไหมเซียงยี่พี่ชาย พี่ชายเซี่ยงยี่ พี่ขาดคนเก่งๆเเต่ละเวิดไปที่ละคนสองคนเพราะพี่นะบ้าอำอาจ ไม่มีจุดยืนของตัวเอง เเล้วสุดท้ายพี่ก็ไม่เหลือใครจพไว้ซะนะ ทำไรไว้รู้อยู่เเกใจ เเฟร์กับผมได้ไม่ว่าจะใครเล่นไอดีเดียวเจอได้หมด

ตามนั้นเลยน้องว่าพี่ยังไงก็สุดแต่โต้เถอะ 555 สงสัยมันจะจิง โดนพวกตัวเองด่า อ้าวใครที่เป็นลูกเผ่าที่คิดว่าผมบ้าอำนาจง่ะ ออกมา ยืนยันคำพูดไปได้เลยครับ ไม่ว่ากัน

DeletedUser

Guest

พิมได้โดนใจมาก 55555+++++

naivana12

คะแนน react
0
เผ่าเหนือเทพ ปรกติ มีแค่พวกกันเองที่อยู่ในเผ่า (ผมก็ไม่เคยอยู่มาก่อน แต่รู้จักพวกเค้าดี) บอกตรงๆ รู้จัดเผ่านี้ที่เวิล์ด9 ตีกันจนรู้จักกัน โดนส่วนตัวเผ่านี้ผมว่าเกรียนได้ใจ แต่จริงใจไม่ซ่อนมีดไว้ข้างหลัง

อยู่เผ่านี้ ผมไม่เคยถูกขอให้ไปเปิดหลังนั้นให้ยึดทีหลังนี้ให้ยึดให้หน่อยซักครั้ง มีแต่ผมที่ให้เอง
อยู่เผ่านี้ เราคุยกันได้อย่างเปิดเผย ไม่ต้องมาเลห์เหลี่ยมอะไรกัน
อยู่เผ่านี้ เราเคารพสิทย์ของผู้เล่นกันเอง ไม่มาบังคับอะไรมากเรื่องมากความ(เผ่านี้ไม่เคยขอซิทครับ) เพราะไว้ใจกันเอง

ส่วนที่โต้ว่าพี่วาไปก็มีเหตุ แต่ผลจริงๆแล้วพี่วาใช้คำพูดแบบนั้นมานานแล้วนี้ เป็นการแสดงออกในกลุ่มเพื่อนฝูง ซึ่งโต้เองก็อยู่เผ่านี้มาก่อน น่ะจะรู้ว่าแกใช้ยังงี้ เพราะอะไร
เวลาแกคุยกับคนอื่น มันก็อีกสำนวน มันแสดงให้เห็นว่าแกไว้ใจคนๆนั้นนะครับ

Jezzzy

คะแนน react
0
บอกเลย ผม nt และผมก็เคยอยู่กลับพี่นิวมาตั้งกี่ปี ตั้งแต่ mab
จะพูดยังไงพวกผมมันก็เป็นตัวโกงอยู่แล้วหนิ จะว่ายังไงก็ช่างพวกผมไม่สนใจอยู่แล้ว
สาเหตุที่เป็นแบบนี้เพราะพวกชอบดราม่าใส่สีกันเข้าไป เลวงั้นเลวงี้ ก็ยอมรับแล้วเล่นไปตามนั้น ปัจจุบันแมร่งกลายเป็นเ่ผ่าเกรียนๆ พี่วาแกไม่ค่อยเถียงหรอกรับหมด เพราะแกเกรียน
ผมบอกไว้่เลยถึงคนอื่นมองยังไง ผมก็จะตามพี่วาไปจนจบเวิลอะ และถ้าพี่วาเล่นต่อผมก็จะเล่นต่อๆไปเรื่อยกับแก
สิ่งที่ผมได้จากเผ่านี้ คือ พี่ๆ มิตรภาพที่ดี เล่นแล้วสนุก คุยกันได้ทุกเรื่อง ตั้งแต่เรื่องการบ้าน เรื่องเกรียน ไปยันเรื่องเซ็กซ์ มีหมดครับ ได้เจอเพื่อนดีๆ พี่ดีๆคอยให้คำแนะนำดูแล เรื่องเรียน ต่างๆนาๆ ชวนไปเมา ก็มี
ทุกสิ่งล้วนเกิดจากใจซื้อใจครับ ไม่ต้องใช้ พรีเมี่ยมฟาดหัว ให้ทำให้แล้วพอหมดประโยชน์ก็ถีบหัวส่ง ไม่จำเป็นครับ

ใครจะว่าไรก็ช่าง ผมรู้ของผมก็พอแล้วว่าพวกเราเป็นยังไง แล้วไอ้ที่บอก ว่าพวกเราหวังแต่ชนะอะ โถ ชนะแล้วชีวิตมันไม่ได้ดีขึ้นมาหรอกครับ ได้พรีเมี่ยมเท่าหางอึ่ง ไปเติมเองก็ได้ แต่ผมได้ มิตรภาพดีๆแล้วละที่อยู่กับผมไปอีกนานนนนน

DeletedUser

Guest
เลิกพล่ามแล้วก็ไปเล่นเกมแบบดีๆ เลิกเล่นสกปรกเถอะ จะหาข้ออ้างไว้แต่เนินๆก็ว่ากันไป ใช้พรีเมียร์ซื้อคนบ้าง สร้างกระแสบ้าง อ้างโน่นนี่นั้นโน่น เตรียมข้ออ้างไว้แต่เนินๆเลยนะ นี่ขนาดแต้มนำเป็น 10 เท่า มุขเก่าๆลบไอดีแล้วหนีไปเนี่ยไม่เอามาใช้แล้วหรอ ผมว่าเลิกพิมพ์และผู้ดูแลฟอรัม ลบไปเถอะครับ มันก็แค่คนขี้แพ้แล้วพยายามหาทางออกโทษโน่นโทษนี่ ปรับตรงนั้นหน่อย อยากให้ปรับตรงนี้นิด ปรับไปจนตามใจมันเลยอะ ไปสร้างเกมเล่นคนเดียวดีกว่ามะจะได้ปรับเองได้ตามใจ^^

จะบอกให้ไม่มีใครซื้อใครด้วยพรีเมียร์ได้หรอก ใครจะยอมฟะ คิดตื้นๆ ข้ออ้างนี้ แต่ล่ะคนมีเกียรติ ต้องมาจากใจเท่านั้น ผมไม่เคยกลัวเลยใครซื้อตัวได้ด้วยพรีนะไปหาซื้อมาเยอะๆเลยนะ ไร้สาระ ผมว่าดูไปนานๆก็รู้ใครที่นิสัยแย่ๆ เดี๋ยวทุกคนก็ค่อยๆหนีหายไปจนหมด ที่ทุกวันนี้มีคนน้อยแถมมีแต่พวกลิ้วล้อก็เพราะนิสัยแย่ของตัวเองทั้งนั้น

และที่สร้างประเด็นแบบนี้ขึ้นมา ผมว่า เซี่ยงยี่ อะน่าจะได้รับผมเสียมากกว่า ถ้าตรวจดีๆ ฆ่าตัวเองชัดๆ อะไรที่มาเรียกร้องนี่เหมือนจะเข้าเนื้อตัวเองนะ!!

DeletedUser

Guest
ใครเหรอครับ พล่าม เห็นพาดพิงผมตลอด สงสัยจังว่าใครมันเริมประเด็นถึงผม เห็นพาดพิงมาเองทั้งนั้นครับ ผมไปพาดพิงใครยังครับ คุนรู้ดีกว่าผู้ดูแลเกมจังเลยนะครับ

คุนเป็นอะไรเหรอครับ

DeletedUser

Guest
ใครเหรอครับ พล่าม เห็นพาดพิงผมตลอด สงสัยจังว่าใครมันเริมประเด็นถึงผม เห็นพาดพิงมาเองทั้งนั้นครับ ผมไปพาดพิงใครยังครับ คุนรู้ดีกว่าผู้ดูแลเกมจังเลยนะครับ

คุนเป็นอะไรเหรอครับ

ผมพูดรวมๆ ว่าเลิกพล่าม ชัดเจนนะ ผมไม่ได้บอกว่ารู้ดีแค่แนะนำครับ ไม่มีคำไหนบ่งบอกว่าผมรู้ดี อย่าพึ่งตื่นครับ ผมพูดลอยๆรวมๆ

DeletedUser

Guest
ผมพูดรวมๆ ว่าเลิกพล่าม ชัดเจนนะ ผมไม่ได้บอกว่ารู้ดีแค่แนะนำครับ ไม่มีคำไหนบ่งบอกว่าผมรู้ดี อย่าพึ่งตื่นครับ ผมพูดลอยๆรวมๆ

เก่งจังไม่เอาไอดีในเกม มา ล็อค อินอะ

imullet

คะแนน react
0
ใครที่เล่นสกปรก ก้ หาเอา แอลกอฮอร์ มาเช็ค เมาส์ + คีย์บอดมั้งนะครับ เชื้อโรคเยอะ ครับ

สหายท่าน หนึ่ง บอกผมไว้ว่า ไม่ว่าทั้งชีวิตจริง หรือในเกมส์ คนรวย ถูกเสมอ ไม่ว่า เหตุผลนั้นจะเป็นยังไง

แม่ค้า(ยากจน) ขายกบย่าง โดนจับ ลิขสิทธิ์ มีลูก 3 คน ถูกจับ ติดคุก 2 ปี

สาว (ร่ำรวย) ขับเกวียน แว็นชนคนตาย 9 คน ยังอยู่ดีสบาย

จำกัดขุนนางได้เมื่อไหร่ แล้ว มาปากดีใหม่นะ /คุณ/เธอ/พี่/ อันเป้นที่รัก

จะมัลติเป็นแสนไอดี ก้ตามสบาย

ปล. รับสมัครคนดูแลไอดี มัลติเพิ่มซิบได้นะครับ ราคากันเอง ติดต่อได้ 24 ชั่วโมง
เอาเวลา ว่าเซี่ยงยี่ ไปดูแล ไอดี มัลติเถอะครับ เดียวโตไม่ทันยึดนะ ฮ่าๆๆ มามะ มามะ ตามมายึดหน่อย ได้ความสะใจแต่เสียเงิน น๊า
คำนวนไว้ซักเท่าไรเวิล์ดนี้ ถ้ารวยขนานนั้น ก็ติดต่อทีมงาน สร้าง เวิล์ดไว้เล่นเองซักเวิล์ดกับ มาย เฟรน
(พวกเรา ก็เก็บเงิน ไว้ ซื้อนมให้ลูกกินกับบ้างละ เขาเตื่อนไว้เชื่อเขาหน่อย)
พิมพ์แล้วก็ยาว เห็นไหมละ นั้นๆๆ อ้างอีกละผม ฮ่าๆๆ เซง โดนเก็บแน่ผม เวิล์ดที่ แล้ว หลังละ เท่าไร น๊า กี่พรี ไม่เอาละ ไม่เอาละ เดียวราคาบ้าน จะ เพิ่มไปดี กว่า เฟี้ยวเงาะ

DeletedUser

Guest
เก่งจังไม่เอาไอดีในเกม มา ล็อค อินอะ

ไอดีไหนหลอที่ให้เอามาล๊อคอินในเกมส์นะ คนโพสก็เจ้าของเล่นนั้นละ ส่วนเซียงยี่(ไม่มีไร แค่อยากเรียกชื่อเฉยๆ) 55555+++++ ส่วนไอพวกปลายแถว เลิกพล่ามเถอะครับ พวกผมไม่สนใจหลอก ไม่มีค่าให้สนใจหลอก อยากโชพราวว่าเก่งก็ไม่เป็นไร ถ้าไม่เล่นสกปรกแต่แรกเรื่องก็จบไปนานละ เนอะ เซียงยี่เนอะ

DeletedUser

Guest
ไม่มีมาต่อรุยวุ้ย ok ครับ เลิกดราม่าดีกว่า หมดหน้าที่ละ (ไม่ต้องมาประชดต่อละนะ) ขี้เกียจพิมละ ไม่ตอบก็ถือว่ารู้เรื่อง เล่นตามเกมส์

nuaom201

คะแนน react
0
พ่อคนฉลาด ด่าคนอื่นเขาโง่ๆ พิมพ์ไทย ยังไม่ถูกเลย สะดุ้งเขียนงี้ครับ หุ่นไล่กา ครับ หรอกยังเป็น หลอก เลยเหอๆ ปวดจิต ด่าคนอื่นโง่ไม่เคยดูเงาตัวเองเลย~

555555555555555555 ดีนะที่มีอ้างอิง เลยเห็นว่าผิดตรงไหน

บน