สรุปผู้ชนะของเวิลด์ 15

DeletedUser

Guest
เรียน ผู้เล่น,

ตามที่เวิลด์ 15 มีกำหนดปิดในสิ้นเดือน มกราคม 2558 ที่ผ่านมา ทีมงานขอสรุปผลและประกาศผู้ชนะโดยจะมีรางวัลดังต่อไปนี้

อันดับ 1 ของเผ่าที่ชนะ 1,000 คะแนนพรีเมี่ยม
อันดับ 2 ของเผ่าที่ชนะ 750 คะแนนพรีเมี่ยม
อันดับ 3 ของเผ่าที่ชนะ 500 คะแนนพรีเมี่ยม

และสมาชิกในเผ่าจะได้รับ 500 คะแนนพรีเมี่ยม

ผู้ที่ได้รับรางวัลนักยึดครองอันดับ 1: TIGA จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลนักทำคะแนนอันดับ 1: Curse จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม
ผู้ที่ได้รับรางวัลผู้เชี่ยวชาญสนามรบอันดับ 1: Curse จะได้รับรางวัล 700 คะแนนพรีเมี่ยม

โดยรางวัลจะโอนให้ท่านภายในวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2558 นี้
* ผู้เล่นที่มีสิทธิ์ได้รับรางวัลต้องเป็นผู้เล่นที่ active อยู่ (ยังไม่ได้ถูกลบเพราะการโดนแบน หรือการที่ไม่ได้เข้าสู่ระบบนานเกินไป)

ทีมงานขอแสดงความยินดีกับเผ่า END OF WORLD 15 (END) มา ณ ที่นี้ด้วยครับ โดยชื่อของเหล่าผู้กล้าจะปรากฎใน http://th15.tribalwars.asia/hall_of_fame.php ตลอดไป!

โดยทีมงานจะยังเปิดให้เข้าสู่ระบบเพื่อพูดคุยกันถึงวันที่ 18 กุมภาพันธ์นี้ก่อนที่จะทำการปิดเวิลด์ต่อไปครับ

ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนเรามาเป็นอย่างดีและหวังว่าจะได้พบท่านในเวิลด์ต่อๆ ไป

ทีมงานไทรบัลวอรส์

บน