สร้างขุนนางแล้วยกเลิก

• ผู้เริ่มกระทู้ lek096
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
ทำไมผมสร้างขุนนางตัวที่2แล้วกดยกเลิก ทรัพยากรมันหายไปเลยล่ะ ไม่เห็นคืนทรัพยากรให้อ่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
ตอนคุณกดสร้างมันมีข้อความว่า * (คุณจะได้รับทรัพยากรคืน 90% ของทรัพยากรที่ใช้ในการก่อสร้าง)

หรือเปล่าถ้าไม่มีก็ไม่คืน

DeletedUser

Guest
ผมดูแล้วไม่ได้บอกอะไรเลยกดยกเลิก จริงๆน่าจะมีแจ้งนะคับเพราะสร้างทหารยังบอกได้คืน 90 % สิ่งก่อสร้างไม่มีบอกยังได้ืทรัพยากรคืนเลยคับ

DeletedUser

Guest
วันที่ / เวลาที่พบ: 5/0553
อธิบายปัญหาที่พบโดยละเอียด:
สร้างขุนนางตัวที่ 2 กดยกเลิก แล้วทรัพยากรผมหายไปไหนครึ่งหนึ่งล่ะ

รอทรัพยากรพอสร้างใหม่ มีบอกว่าอย่างนี้

* ทรัพยากรที่ได้รับคืนจะถูกเก็บไว้ที่สถานศึกษา

ส่วนที่ยกเลิกตอนแรกหายไปไหนไม่รู้

อธิบายเหตุการณ์ / วิธีการเพื่อให้พบปัญหา:
คือ มีหมู่บ้าน 2 หลัง และสร้างสถานศึกษาไว้อย่างละ 1 หลัง
พอมีแล้วทรัพยากร x2 ครบแล้ว ก็กดสร้างขุนนางตัวที่2 ที่บ้านหลังแรก
กดยกเลิกการสร้างขุนนาง ทรัพยากรผมหายไปไหนครึ่งหนึ่งไม่รู้คับ
ทั้งๆที่บอกไว้
* ทรัพยากรที่ได้รับคืนจะถูกเก็บไว้ที่สถานศึกษา
แล้วทรัพยากรผมหายไปไหนครึ่งหนึ่งล่ะ งงคับ ขอคำตอบที่แน่ชัดด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน