สร้างบ้านโบนัสเเบบใหม่เพิ่มอีก

DeletedUser

Guest
เพราะระหว่างที่ผมดูรู้สึกว่าบ้านโบนัสมันยังไม่มีในสิ่งก่อสร้างทุกชนิดเลยอ่ะครับ
เอาเพิ่มเเบบ
เพิ่มความสามารถของกำเเพงขึ้นอีก100%
เพิ่มความเร็วในการก่อสร้างขึ้นอีก50%
เพิ่มความเร็วในการสร้างขุนนางขึ้นอีก50%
ลดเวลาในการวิจัยลงอีก33%
ที่ซ่อนลับซ่อนได้มากขึ้นอีก200%
คิดม่ายออกเเล้วอ่า

DeletedUser

Guest
กำแพงในระดับ 20 ปัจจุบันถ้าเรนเยอะก็ทุบแทบจะไม่ลงแล้วนะครับ
ไปเพิ่มอย่างนั้นสายตีก็ตีไม่เข้าสิครับ ผมว่าไม่เหมาะนะครับ
ส่วนเพิ่มความเร็วในการก่อสร้างมันก็ใช้แค่ในช่วงแรกนะครับ
พออัพเมืองเต็มมันก็หมดความสำคัญน่ะสิครับ การวิจัยของโรงตีเหล็กก็เหมืิอนกัน
ที่ซ่อนลับปัจจุบันก็แทบไม่มีประโยชน์เลย เพิ่มไปก็เท่านั้น
ถ้าจะเพิ่มให้ทางเกมส์ปรับเปลี่ยนจากความจุสูงสุดที่ 2000 ไปในระดับสัก 1 หมื่นจะดีกว่าครับ

DeletedUser

Guest
ส่วนเพิ่มความเร็วการก่อสร้างกับวิจัยเเค่เอามาไว้สำหรับการพัฒนาเมืองให้เร็ว
เฉยๆ

DeletedUser

Guest
เล่นไปเรื่อยๆๆ พอมีหมู่บ้านเยอะ ยังไงก็ต้องเติมพรีเมี่ยมอยู่แล้วค่ะ คงไม่มีใครที่หมู่บ้านเยอะแล้วจะปฎิเสธมันได้ นอกจากจะเลิกเล่นไปก่อน

ที่จะมีหมู่บ้านเยอะ ถึงไม่ได้เติม :p

DeletedUser

Guest
มีนะครับ แต่ก็ต้องมีเวลาอยู่หน้าคอมนานๆ เพื่อนผมบางคนยังไม่เติมเลย (ผมก็ไม่ได้เติม)
เพราะอยู่หน้าคอมนั่งทำงานทั้งวัน กลับบ้านกดโน๊ตบุคต่อ ^^

DeletedUser

Guest
มีนะครับ แต่ก็ต้องมีเวลาอยู่หน้าคอมนานๆ เพื่อนผมบางคนยังไม่เติมเลย (ผมก็ไม่ได้เติม)
เพราะอยู่หน้าคอมนั่งทำงานทั้งวัน กลับบ้านกดโน๊ตบุคต่อ ^^

แสดงว่าเค้าต้องว่างๆๆ จริงๆๆ และต้องใช้เวลากับเกมส์มากจริงๆ ถ้าบ้านเยอะกว่านี้อีกจะยิ่งท้อ ไหนจะกดสร้างทหารทุกหลัง ไหนจะต้องกดเหรียญ

อย่างอันดับ 1 ของเวิร์ลหนึ่งตอนนี้มีบ้าน 1124 หลัง ลองนึกว่าถ้าเราอยู่ตรงนั้นแล้วไม่ได้เติมพรีเมี่ยม ต้องมากดเหรียญ สร้างทหารทุกหลัง

1 วันจะเสร็จไหมอะ :eek::eek::eek:

DeletedUser

Guest
ผิดกฏสิครับ - -
ส่วนใหญ่เล่นถ้าเอาจริงๆยังไงก็อัพสู้คนเติมไม่ได้ครับแต่ที่ผมเห็นคือ
เค้าก็เล่นไปเรื่อยๆติด 1 ในอันดับร้อยคะแนนหลายล้านอยู่นะ ^^

DeletedUser

Guest
อ้าวผิดเหรอครับผมได้ยินเเค่ว่ามี2ไอดีผิดไม่ใช้เหรอครับ

DeletedUser

Guest
ผิดกฎข้อหนึ่งค่ะ

§1) หนึ่งบัญชีต่อหนึ่งผู้ใช้

ผู้เล่นแต่ละคนสามารถมีบัญชีได้เพียงหนึ่งบัญชีในแต่ละเกมส์เวิลด์ ยกเว้นการใช้งานระบบผู้ช่วยดูแล(Account Sitting) ห้ามมิให้คุณให้รหัสผ่านกับผู้เล่นคนอื่นไม่ว่าเวิลด์ไหนๆ วิธีการที่ถูกต้องในการสร้างบัญชีใหม่ในเวิลด์เดียวกันสามารถดูได้ที่นี่
ห้ามมิให้โอนบัญชีเกมส์ให้ผู้อื่น เพราะส่วนมากมันมักจะถูกใช้ในการขนส่งจากผู้เล่นที่อ่อนแอกว่าไปยังผู้เล่นที่เข้มแข็งกว่า

ถ้าฝากระบบผู้ช่วยดูแลบัญชีไม่ผิดกฎค่ะ แต่ถ้าให้พาสคนอื่นอย่างนี้ผิดค่ะ :eek:

DeletedUser

Guest
ลงทุนคอม3เครื่องเลยเอ้า(มันก็เดิมนะเฮ๊ย)

บน