สหภาพ wsm เปิดรับสมาชิกจำนวนมาก(Hot !!!)

DeletedUser

Guest
ดีๆ ครับ ตอนนี้ทางสหภาพต้องการคนเป็นจำนวนมาก รับสมาชิกทั้งหน้าเก่า และสมาชิกหน้าใหม่ๆ เพื่อสืบสานสหภาพให้ยืนนาน
ทวีปหลักของสหภาพในขณะนี้คือ 2 3 11 12 20 21 22 23(ทางตะวันตก) 30กับ31(ตอนเหนือ) หากใครอยู่ใกล้ๆทวีปเหล่านี้
สามารถติดต่อเข้าเผ่าได้ทันที

สาขาที่เปิดรับ

~WSM~(ต้องการจำนวนมาก)
-WSM-(ต้องการจำนวนมาก)
oWSMo
@WSM@

หรือติดต่อเข้าได้ที่ JKdesign (ในเกมส์ได้ทันที)

:gold::gold::gold::gold::gold::gold::gold:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
โอ่ววว มาลงฟอร์มแล้ว คนยังไม่เห็นมากันเลย

สงสัยจะเล่นเกมเป็นอย่างเดียวฟอร์ไคยจะเช็ค

^^

nanin

คะแนน react
0
ที่เปิดรับอะคับผมอยู่แถว k11 oWSMo อยากรู้ว่ามีเกณฑ์ที่รับมั้ยอะคับ

nanin

คะแนน react
0
บอกไปแล้วแต่คนโพสยังไม่อ่านข้อความเราเลย

DeletedUser

Guest
หชนเผ่าอยู่ครับ

มีใครรับเราไหม จะเข้าเผ่าอย่างไรหรอ

zarooman

คะแนน react
0
รับอยู่ครับติดต่อมาที่ zarooman

ติดต่อมา zarooman นะครับ สำหรับ oWSMo

บน