สหภาพS# จะแตกแล้วจริงหรือ

DeletedUser

Guest
ถึงแม้ว่าผมจะไม่เล่น tribalwars แล้วก็ตาม แต่คิดว่า คงไม่แตกหรอก เพราะว่าแหล่งเรนที่ช่วยสหภาพ S ก็มาจากคนในสหภาพ T และจัดว่าเป็นแหล่งเรนที่มีคุณภาพ

ไปดูสหภาพ T ของคุณก่อนเถอะ โดยเฉพาะ T#02 กำลังสร้างความแตกแยกในสหภาพอยู่

prajin

คะแนน react
0
ไม่แตกหลอกครับ แต่คงจะไม่มีที่ให้อยู่แระมั้ง

DeletedUser

Guest
สมน้ำหน้า เผ่าใจดำมากๆ สหภาพใจดำมากๆ

...เราเคยเข้าร่วมเผ่า เหมือนกันฯ

อยากบอกว่าสมน้ำหน้า สมน้ำหน้า และ สมน้ำหน้า

แต่ไม่สมน้ำหน้าคนในเผ่าที่มีน้ำใจ และคนดีที่เหลืออยู่ในเผ่า และสหภาพ ของเขา...

55555555555555555+ จากเด็กหญิงที่ชื่อ สุดา....จ๊ะ

DeletedUser

Guest
S# ยังไม่แตกหรอกครับ แต่t# นะผมไม่รู้นะครับ แต่เห็นทะเลาะกันอะไรกันในเผ่าก็ไม่รู้ครับ

prajin

คะแนน react
0
เหอะๆ ไม่แตก หลอกแต่คนเลิกเล่นไป เยอะเลย
รอบบ้านผมก็เห็นเลิกกันไปเยอะ *-*

crewmember

Member
คะแนน react
0
ผมก็เบื่อว่ะ เจองี้
เวลารับศึกก็คนเดียว คนช่วยก็ไม่มี
ขอเรนก็ไม่ได้(ได้แค่คนสองคน)
แต่ก็ยอมรับว่ายังมีคนที่ช่วย
แต่ผมขอนับถือเพื่อนในเผ่าเป็นอย่างมากครับ
เวลาขอเรนทีไร ได้ทุกครั้งและส่งทุกคน
อันนี้เป็นที่น่าภูมิใจของ ดยุค คนหนึ่งครับ
ที่เวลามีปัญหาแล้วเผ่าช่วยกัน
ผมพูดเสมอว่า คนนอกเผ่าจะช่วยเหลือเราได้เท่าคนในเผ่าได้อย่างไร
คนนอกเผ่าจะรู้ถึงความสามัคคีของเราได้อย่างไร
นั้นแหละครับ คำว่ามิตรภาพ
ปล.จะเลิกตีt#ละไปตีs#แทนละ
ทันทำเจ็บ พันกัน ยึดกัน พูดไปก็ไม่สนใจ แล้วจะพันกันทำแป๊ะไร
มาหักกันเลยดีกว่ามา

(ลืมบอกไป ผม SCE@07)

แก้ไขล่าสุด:

crewmember

Member
คะแนน react
0
ไอ lovejina อ่ะ ครั้งที่แล้วก็ยึดลูกเผ่าผม ตอนนั้นเราเปลี่ยนขั้วเปน SCE มันเลยบอกกลัวเราเปนนกสองหัว
พอมาสองสามวันนี้มันยึดลูกเผ่าผมอีก ซึ่งเราก็เลือกข้างไปแล้ว มันจะอ้างแบบเดิมไม่ได้ แล้วมันต้องรับผิดชอบ
ผมจะเปิดกับมัน
ทหารผมอีกสามวันเต็มฟาร์มทุกหลังแล้ว
ปากบอกเป็นผู้คุมกฏเผ่า
แต่ทำตัวแหกเผ่าสันดาร

DeletedUser

Guest
ข่าวแว่วๆหลายรอบแล้วคนนี้ เข้าเล่นเกมส์ได้แล้วคุยกันดีกว่า ^^

DeletedUser

Guest
ถึงแม้ว่าผมจะไม่เล่น tribalwars แล้วก็ตาม แต่คิดว่า คงไม่แตกหรอก เพราะว่าแหล่งเรนที่ช่วยสหภาพ s ก็มาจากคนในสหภาพ t และจัดว่าเป็นแหล่งเรนที่มีคุณภาพ

ไปดูสหภาพ t ของคุณก่อนเถอะ โดยเฉพาะ t#02 กำลังสร้างความแตกแยกในสหภาพอยู่

ช่ายแล้วตอนนี้สหภาพใกล้แตกแล้ว t#02 เริ่มป่วนหนัก แข็งข้อขึ้นทุกวัน
สงสัยจะตีกันเองแล้วมั้ง เห็นว่าอ้างนู้นอ้างนี้เพื่อหาข้อแก้ตัวในการตีกันเอง

crewmember

Member
คะแนน react
0
ไม่รู้ว่าจะล่มไม่ล่ม แต่อยู่ดีๆ คะแนน อันดับจากพันกว่าขึ้นมาเปน900ต้นๆ

hydestiny

Member
คะแนน react
0
ช่ายแล้วตอนนี้สหภาพใกล้แตกแล้ว t#02 เริ่มป่วนหนัก แข็งข้อขึ้นทุกวัน
สงสัยจะตีกันเองแล้วมั้ง เห็นว่าอ้างนู้นอ้างนี้เพื่อหาข้อแก้ตัวในการตีกันเอง

คุณ เบอดี้ จะพูดอะไร ก็พูดให้ ตรงความเป็นจริงด้วยนะครับ เท่าที่ผมทราบ

ยังไม่มี t# ใดๆ แข็งข้อ และ ตั้งใจจะ ทะเลาะกันภายใน

ปัญหา่ต่างๆ ยอมรับว่ามีจริง แต่เคลียร์กันได้หมด และ หนอน เราจับได้รายวัน

หลักฐาน การส่งเรนก็มี แล้วคุณจะเห็นว่าหนอน ตัวพ่อ หนอน ตัว แม่ มีจุดจบอย่างไรครับ

ที่แน่นๆหนอน แล้วแฝงตัวกลางดงทีม เรา รอดยาก แน่ๆ ครับ ระวังตัวไว้ได้เลยครับ

prajin

คะแนน react
0
คุณ เบอดี้ จะพูดอะไร ก็พูดให้ ตรงความเป็นจริงด้วยนะครับ เท่าที่ผมทราบ

ยังไม่มี t# ใดๆ แข็งข้อ และ ตั้งใจจะ ทะเลาะกันภายใน

ปัญหา่ต่างๆ ยอมรับว่ามีจริง แต่เคลียร์กันได้หมด และ หนอน เราจับได้รายวัน

หลักฐาน การส่งเรนก็มี แล้วคุณจะเห็นว่าหนอน ตัวพ่อ หนอน ตัว แม่ มีจุดจบอย่างไรครับ

ที่แน่นๆหนอน แล้วแฝงตัวกลางดงทีม เรา รอดยาก แน่ๆ ครับ ระวังตัวไว้ได้เลยครับ

ก็อย่างที่พี่ตี้บอก ไม่รู้ไปเอาข่าวมาจากไหน เผ่าตัวเองแตกสะลาย แล้วยังจะมาทำให้คนอื่นแตกกันอีก

คิดได้เนอะ

DeletedUser

Guest
ผมไม่รู้อะไรครัย แต่ตอนนี้ s อย่างกะป่าช้า เงียบสงัดครับ โดนสายจากเผ่าไหนไม่รู้ทำลายฟอรัมซะเรียบเลย แต่ก็จับได้แล้วครับ แต่เละไปเยอะเหมือนกัน คนบางส่วนก็ขอลาไปจัดหนักเวิล์ด1กับ5 อีก โคตรเงียบเลยครับ โดยเฉพาะในเผ่า

บน