สอบถามผู้ดูเเลระบบ

DeletedUser

Guest
อยากทราบว่า ค่าความภักดี

มันคิดคำนวณจากอะไรบ้างที่มีผลต่อการลดจำนวนแต่ละครั้ง คะ:ulight:

DeletedUser

Guest
ไม่มีหลักเกณฑ์ใดๆ ครับ ที่จะทำให้ลดค่าภักดีแบบคงที่หรือมากที่สุดได้

ซึ่งระบบจะเป็นการสุ่มครับ (ตัวระบบเกม)

แต่คุณก็สามารถใช้ขุนพลถือไอเทมกระบองเพื่อให้ค่าภักดีลดขั้นต่ำ 30 ต่อครั้งได้ครับ
ระบบก็จะสุ่มระหว่าง 30-35 ครับ
หากไม่ใช้ไอเทม ระบบจะสุ่มตั้งแต่ 25-35 ครับ

DeletedUser

Guest
อยากรู้ว่าอาวุธของขุนศึกมีพลังรุนแรงที่สุดในการโจมตีครับ

DeletedUser

Guest
ไม่มีหลักเกณฑ์ใดๆ ครับ ที่จะทำให้ลดค่าภักดีแบบคงที่หรือมากที่สุดได้

ซึ่งระบบจะเป็นการสุ่มครับ (ตัวระบบเกม)

แต่คุณก็สามารถใช้ขุนพลถือไอเทมกระบองเพื่อให้ค่าภักดีลดขั้นต่ำ 30 ต่อครั้งได้ครับ
ระบบก็จะสุ่มระหว่าง 30-35 ครับ
หากไม่ใช้ไอเทม ระบบจะสุ่มตั้งแต่ 25-35 ครับ

ไม่ใช้ไอเทมลดแค่นี้

ความจงรักภักดี: ลดลงจาก 26 เป็น 5

ต่ำกว่า 25 อีก

DeletedUser

Guest
ฮาๆ ขออภัยด้วยครับ พิมพ์ผิด จริงๆ คือ 20-35 ครับ

DeletedUser

Guest
^^ ครับ ผมก็คิดว่าอย่างนั้นครับ เพราะเห็นใน wiki เขียนไว้ว่าสุ่มจาก 20-35

และไอเทมที่ว่าคือคฑานะครับไม่ใช่กระบอง ^^

แต่ผมโชคร้ายจัง เจอแต่สุ่มต่ำกว่า 25 อยู่เรื่อยเลย TT

เพราะเอาขุนไปใช้ไอเทมตัวอื่นแทน ก็เลยไม่ได้ใช้ไอเทมคฑา

บน