สอบถามรายระเอียดSummer Games

aatp

คะแนน react
0
ต้องขอโทดทีมงานด้วยนะครับพอดีทางทีมผมสงสัยเรื่องการตั่งค่าของแต่ละเวิลด์
1.เวิลด์Qualifier 1: Combination Settings เวิลด์นี้สามารถกดใช้พรีเมียมเพื่อเพิ่มช่องว่างของขุนนางได้ไหมครับหรือว่าต้องหาแร่มากดเอง
2.เวิลด์Qualifier 2: Classic เวิลด์นี้ขุนนางที่ว่าแพ็กเกจอันนี้หมายถึงอะไร อ่าครับทีมผมหรือคนอื่นๆอาจจะยังไม่ทราบขอคำตอบด้วยนะครับ

ปล.ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

DeletedUser

Guest
ก่อนอื่นไม่ต้องขอโทษนะครับ :d ถามได้ครับ ชอบตอบ ทีมงานพร้อมให้บริการอยู่แล้วครับ
1. แลกช่องได้ครับ
2. อันนี้เป็นระบบอีกอันที่ไม่ใช่ระบบเหรียญ ที่เราต้องเก็บทรัพยากร (จัดเก็บ) ให้ครบเพื่อแลกเป็นขุนนางครับ เหมือนกับเวิลด์ 3 ครับ

บน