สอบถามหน่อยครับเกียวกับทหารครับ

DeletedUser

Guest
คือว่าผมส่งทหารแล้วก็ขุนนางไปยึดหมู่บ้านโบัสไว้ได้ละครับแล้วพวกทหารที่ผมส่งไปทหารพวกนี้จะอยู่ที่หมู่บ้านนั้นเลยหรือว่าจะกลับมาอยู่ที่หมู่บ้านแรกที่เราส่งไปหรือครับ เพราะผมจะใช้งานพวกทหารนี้ใช้งานแล้วไม่เห็นโชว์เลยว่าทหารพวกนี้อยู่ที่ไหนจะสั่งการยังไงละครับเห็นแต่ว่ามีทหารอยู่ละครับ ช่วยหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ทหารมันจะประจำอยู่ที่หมู่บ้านที่เรายึดครับ เเต่ก็ถอนกลับมาใช้ได้ครับ

DeletedUser

Guest
กดไปที่>>จุดรวมพล>>กองกำลัง>>ถอนกำลังทั้งหมด

บน