สอบถามเรื่องการโดนแบน

gu-fanaum

คะแนน react
0
ผู้เล่นที่โดนแบนเพราะเล่นหลายไอดี โดนกี่วันครับ?

DeletedUser

Guest
ผมก็ไม่รู้นะครับ
อื่มเท่าที่รู้มา หักคะเเนน6000(ใช้เปล่าหว่า)เเล้วเลือก1ไปดีที่เหลือโดนเเบนตลอดชีพ

gu-fanaum

คะแนน react
0
ผมก็ไม่รู้นะครับ
อื่มเท่าที่รู้มา หักคะเเนน6000(ใช้เปล่าหว่า)เเล้วเลือก1ไปดีที่เหลือโดนเเบนตลอดชีพ

ขอบคุณครับ พอดีผมจะไปยึดบ้านเค้า แล้วอยู่ๆก็โดนแบน สงสัยน่าจะโดนเพราะเรื่องเล่นหลายไอดี เพราะชื่อคล้ายๆกัน

DeletedUser

Guest
เปิดอุทธรณ์และอธิบายเหตุผลให้ทีมงานได้เลยครับ

DeletedUser

Guest
เอาน้าครับท่าคุณลองตีเเล้วระบบบอกว่าโดนเเบนอยู่ก็อ่านตรงที่เขียนว่า
จรถึงวันที่ .................ไป

บน