+++สอบถามเรื่องสิ่งก่อสร้าง โรงหทาร +++

amdcool

คะแนน react
0
ผมเล่น W2 อยู่ครับ เห็นสิ่งก่อสร้าง โรงทหาร ระดับ 24 กับ 25 ปัจจัยด้านเวลา มัน 16 % เท่ากัน อย่างนี้ผมก็อัพแค่ 24 ก้พอสิครับใช่ไหมครับมันเท่ากันแล้วจะเอาเวล 25 มาทำไม :confused:

DeletedUser

Guest
ผมจำไม่ได้แล้วว่าใครเคยบอกไว้
ว่าเป็นไปได้ที่เปอร์เซ็นต์นั้นอาจจะมีจุดทศนิยมอยู่ สมมติเช่นระดับ24 = 16.9% ระดับ25=16.1%
ส่วนที่ว่าจุดทศนิยมนั้นจริงๆแล้วคือเท่าไหร่ อันนี้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน
(เพราะระดับ 25มันเร็วกว่าจริงๆ)

บน