สอบถาม

DeletedUser

Guest
D$@W๐๑ - Nosferatu

เพื่อนผมเข้าฟอรั่มไม่ได้อ่ะครับ ไม่ณุ้ว่าเกิดอะไรขึ้ิน เข้าไม่ได้มาหลายวันแล้ว เขาฝากมาสอบถามนะครับ

Nosferatu พูดว่า:
lloUllnJxaJ พูดว่า:
Nosferatu พูดว่า:
ว่าแต่เข้าฟอรั่มเกมได้มั่งมะ รู้สึกเข้าไม่ได้มา2วันแล้ว

บีเข้าได้นะหมู เมื่อวานก็เข้าได้ วันนี้ก็เข้าได้อ่ะ

ลองดูให้หน่อยดิ ว่าโดนแบนรึป่าว
เข้าฟอรั่มเกม ไม่ได้ งิงิ

DeletedUser

Guest
แหมมมม ขอบคุณทุกๆคนมากเลยนะครับ ที่เข้ามาแสดงความเห็นกันเยอะแยะมากมายจนอ่านไม่ไหวกันเลยทีเดียว
สงสัยตัวผมจะอยู่ผิดเผ่าซะแล้ว ดันมาอยู่ ass ตั้งแต่เริ่มเล่น
รู้งี้ผมไปอยู่ 1xa ดีกว่า เพราะที่นั้นเขามีจีเอ็มซัปพอร์ตแบบประจำเผ่า คงจะตอบคำถามของผมได้รวดเร็วและดีทุกคำถามเป็นแน่แท้เลย
55555+

DeletedUser

Guest
เข้าได้แล้วงับ .... ก้อนั่งลองทุกวันอ่ะแหล่ะ

13enz

Member
คะแนน react
0
เมื่อ 2-3 วันก่อน ผมเองก็เข้า ฟอรั่มเกม ไม่ค่อยได้นะ

DeletedUser

Guest
ช่วยนี้เกมส์เป้นอะไรไม่รู้นะครับ บางทีก็เข้าได้บางทีก็เข้าไม่ได้ต้องกดย้ำ3-4 รอบถึงจะเข้าได้ แต่เน็ตช้ามาก แถบบางทีกระตุกอีกต่างหากสังเกตได้จากกังหันลมตรงฟาร์มนะครับ ถ้ามันหมุนเป็นวงกลมโดยไม่หยุด เน็ตดี ถ้ามันหยุด สงสัยจะมีเรื่องให้ทำครับ

DeletedUser

Guest
สงสัยเน้ตผมไม่ดี เลยเข้าไม่ได้
แต่อยู่ๆเน้ตก้อดีขึ้นราวปฏิหาริย์ :eek::eek::eek:

อานิสงส์ ส่วนนึงน่าจะมีจากท่านรองบอบี และผู้พํฒนาเกม

ขอบคุณครับ
:D:D:D

gu tae

Member
คะแนน react
0
picture.php

บน