สามารถซื้อตัวขุนนางได้โดยใช้ระบบแพ็กเกจ

darkeak

คะแนน react
0
เห็นจั่วมาแบบนี้ในวิธีเล่น เลยอยากถามว่ามันเป็นยังไงครับระบบแพ๋็คเกจ
และมีอยู่ตรงหน้าไหนในเกมส์เพราะสร้างสถานศึกษาได้แล้วแต่ไม่เห็นมีระบบนี้น่ะครับ

DeletedUser

Guest
ปกติมันจะมี 2 ระบบครับ
1. แบบเหรียญ สถานศึกษาจะมีแค่ 1 ระดับ คือสร้างแค่ 1 แล้วจะผลิตกี่ตัวก็ผลิตได้เลย ราคาก็จะ x2 ไปเรื่อยๆ
2. แบบแพ็กเกจ อันนี้สถานศึกษาจะมีได้สูงสุด 3 ระดับ ถ้าจะสร้างขุนนาง 1 ตัวก็ต้องใช้สถานศึกษา 1 ระดับ ดังนั้นหมู่บ้านแห่งหนึ่งจะมีขุนนางได้สูงสุด 3 ตัวครับ (ตัวที่ 4 ต้องไปสร้างในหมู่บ้านแห่งใหม่) แพ็กเกจคือการรวมทรัพยากรให้ครบเพื่อแลกขุนนางนั่นเองครับ

บน