หน้าเว็บไม่โหลดครับ

การแลกเปลี่ยนความเห็นใน 'รายงานข้อผิดพลาดของเกมส์' เริ่มโดย tong2541, 4. มีนา 2012.

แชร์หน้านี้

1. tong2541

tong2541 Guest

หน้าเว็บไทยบัลวอรส์โหลดหน้าเว็บได้
    แต่ที่ใส่รหัสloginไม่มีครับแบบเหมือนค้างไปเลยอ่ะครับไม่รู้เป็นเพราะอะไรเหมือนโดนบล็อคยังไงประมาณนี้อ่ะครับช่วยบอกหน่อยครับว่าจะต้องทำอย่างไร

2. t0ny

t0ny Guest

ค้างแบบไหนครับ? ไม่ทราบว่าถ้าไปเล่นที่อื่นเข้าได้ไหม? หรือลองเปลี่ยน Browser ไปใช้พวก Firefox / Google Chrome ดูก่อนครับ

3. tong2541

ค้างแบบว่าโหลดไม่เสร็จเลยอ่ะครับใช้อินเตอร์เน็ตทุกชนิดแล้วก็ไม่มีที่loginครับหน้าเว็บเห็นแต่ที่เข้าสู่ระบบไม่เห็นปรากฏขึ้นเลยครับ

4. tong2541

มีใครบล้อคไว้หรือเปล่าก็ไม่รู้ผมสงสัยถ้าบล้อคแล้วเราจะแก้บล็อคได้อย่างไรครับช่วยบอกที

5. peeajim

peeajim Guest

ต้องดูนะค่ะว่า ใช้ Browser อะไรด้วยนะค่ะ

แล้ว้ลองเปลี่ยนดูว่าเป็นทุก Browser ไหม?

6. tong2541

ใช้หมดแล้วครับไม่ได้ทุกบราวเซอร์เลย

7. beerzaanaa

beerzaanaa Guest

เป็นเหมือนกันเลยครับ

8. raiderblack

raiderblack Guest

เป็นเหมือนกันครับ

9. raiderblack

raiderblack Guest

เป็นเหมือนกันครับ:(:(

10. gugap

gugap New Member

เข้าร่วม:
    4. มิถุนา 2010
    ได้รับการถูกใจ:
    0
    เป็นเหมือนกันครับตั้งแต่เมือคืนแล้ว แต่ออนเล่นผ่านมือถือได้ปกติ ถ้าเข้าผ่าน เวปในคอม เข้าไม่ได้เลยครับ ตรวจสอบแก้ไขด่วนเลยครับ กำลังทำศึกอยุ่นะครับ

11. tripletour24

tripletour24 Member

เข้าร่วม:
    2. ธันวา 2011
    2
    ผมก็เป็นนะครับ น่าจะเป็น ที่เน็ตหรือเปล่าครับ

ผมใช้เน็ต true

dns เน่าอีกหรือเปล่าอะครับ

12. bankyoza555

bankyoza555 Guest

ผม โหลดนะ แต่มันเหมือนโหลดไม่เสร็จอะ
    มัน ไม่ 100 % แถบ ภาพรวม ข้อความ รายงาน อะไรงี้อะ
    มัน ตัวอักษรสีขาว แต่มันไม่มีพื้นรองอะ พอจะเข้าใจไหมครับ :confused:

13. pet lemonboy

pet lemonboy Guest

ผมก็เป็นคับ ออนมือถือเวลาข้อความหรือรายงานมา มันไม่ขึ้นให้ หรืออาจขึ้นแต่มองไม่เห็น ภาพมัวๆ เหมือนโหลดไม่เสร็จอย่างกะมันค้าง

14. bankyoza555

bankyoza555 Guest

แก้ ไง ครับ ใครพอรู้บ้าง :eek:

15. gugap

gugap New Member

เข้าร่วม:
    4. มิถุนา 2010
    0
    ตอนนี้แย่กว่าเดิมเลยครับ เล่นไม่ได้เลย โหลดเข้าหน้าlogin ไม่ได้ แต่พอได้ หน้าจอขาว อธิบายไม่ถูก ผมว่าน่าจะเป็นที่ sever เกมส์ แน่นอน ครับ

16. Joliev

Joliev Guest

ก่อนล๊อกอิน

หลังล๊อกอิน

ของผมพึ่งเปนวันนี้นะ

ปล.ในโทรสับก้อแย่เหมือนกันนะ ผม ios 5.1.1 พื้นเป็นสีขาว ดูลำบากมาก -*-

17. t0ny

t0ny Guest

ตอนนี้ของผมก็เป็นหน้าขาวเหมือนกันครับ ประสานงานไปให้อีกรอบแล้วครับ ตอนนี้ผู้พัฒนาเกมส์รับเรื่องไว้แล้ว ยังไงอีกสักพักน่าจะหายครับ (ถ้าเกิดจากตัวเกมส์)

18. amritk

amritk Guest

โหลดหน้าเว็บไม่ได้ เนื่องจากเซิร์ฟเวอร์ไม่ส่งข้อมูล

มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

19. t0ny

t0ny Guest

อันนี้ถ้ายังเป็นอยู่แจ้งในระบบสนับสนุนผู้เล่นได้เลยครับ (คลิกสนับสนุนด้านบนฟอรัมครับ)
    รบกวนแจ้ง
    - อินเตอร์เน็ทที่ใช้
    - ช่วงเวลาที่เป็นครับ