หน้าเว็บไม่โหลดครับ

• ผู้เริ่มกระทู้ tong2541
  • เริ่มวันที่

DeletedUser

Guest
หน้าเว็บไทยบัลวอรส์โหลดหน้าเว็บได้
แต่ที่ใส่รหัสloginไม่มีครับแบบเหมือนค้างไปเลยอ่ะครับไม่รู้เป็นเพราะอะไรเหมือนโดนบล็อคยังไงประมาณนี้อ่ะครับช่วยบอกหน่อยครับว่าจะต้องทำอย่างไร

DeletedUser

Guest
ค้างแบบไหนครับ? ไม่ทราบว่าถ้าไปเล่นที่อื่นเข้าได้ไหม? หรือลองเปลี่ยน Browser ไปใช้พวก Firefox / Google Chrome ดูก่อนครับ

DeletedUser

Guest
ค้างแบบว่าโหลดไม่เสร็จเลยอ่ะครับใช้อินเตอร์เน็ตทุกชนิดแล้วก็ไม่มีที่loginครับหน้าเว็บเห็นแต่ที่เข้าสู่ระบบไม่เห็นปรากฏขึ้นเลยครับ

DeletedUser

Guest
มีใครบล้อคไว้หรือเปล่าก็ไม่รู้ผมสงสัยถ้าบล้อคแล้วเราจะแก้บล็อคได้อย่างไรครับช่วยบอกที

DeletedUser

Guest
ต้องดูนะค่ะว่า ใช้ Browser อะไรด้วยนะค่ะ

แล้ว้ลองเปลี่ยนดูว่าเป็นทุก Browser ไหม?

DeletedUser

Guest
ใช้หมดแล้วครับไม่ได้ทุกบราวเซอร์เลย

gugap

คะแนน react
0
เป็นเหมือนกันครับตั้งแต่เมือคืนแล้ว แต่ออนเล่นผ่านมือถือได้ปกติ ถ้าเข้าผ่าน เวปในคอม เข้าไม่ได้เลยครับ ตรวจสอบแก้ไขด่วนเลยครับ กำลังทำศึกอยุ่นะครับ

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ผมก็เป็นนะครับ น่าจะเป็น ที่เน็ตหรือเปล่าครับ

ผมใช้เน็ต true

dns เน่าอีกหรือเปล่าอะครับ

DeletedUser

Guest
ผม โหลดนะ แต่มันเหมือนโหลดไม่เสร็จอะ
มัน ไม่ 100 % แถบ ภาพรวม ข้อความ รายงาน อะไรงี้อะ
มัน ตัวอักษรสีขาว แต่มันไม่มีพื้นรองอะ พอจะเข้าใจไหมครับ :confused:

DeletedUser

Guest
ผมก็เป็นคับ ออนมือถือเวลาข้อความหรือรายงานมา มันไม่ขึ้นให้ หรืออาจขึ้นแต่มองไม่เห็น ภาพมัวๆ เหมือนโหลดไม่เสร็จอย่างกะมันค้าง

gugap

คะแนน react
0
ตอนนี้แย่กว่าเดิมเลยครับ เล่นไม่ได้เลย โหลดเข้าหน้าlogin ไม่ได้ แต่พอได้ หน้าจอขาว อธิบายไม่ถูก ผมว่าน่าจะเป็นที่ sever เกมส์ แน่นอน ครับ

DeletedUser

Guest
ก่อนล๊อกอิน

หลังล๊อกอิน

ของผมพึ่งเปนวันนี้นะ

ปล.ในโทรสับก้อแย่เหมือนกันนะ ผม ios 5.1.1 พื้นเป็นสีขาว ดูลำบากมาก -*-

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ของผมก็เป็นหน้าขาวเหมือนกันครับ ประสานงานไปให้อีกรอบแล้วครับ ตอนนี้ผู้พัฒนาเกมส์รับเรื่องไว้แล้ว ยังไงอีกสักพักน่าจะหายครับ (ถ้าเกิดจากตัวเกมส์)

DeletedUser

Guest
โหลดหน้าเว็บไม่ได้ เนื่องจากเซิร์ฟเวอร์ไม่ส่งข้อมูล

มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ

DeletedUser

Guest
อันนี้ถ้ายังเป็นอยู่แจ้งในระบบสนับสนุนผู้เล่นได้เลยครับ (คลิกสนับสนุนด้านบนฟอรัมครับ)
รบกวนแจ้ง
- อินเตอร์เน็ทที่ใช้
- ช่วงเวลาที่เป็นครับ

บน