หน้าแสดงธง ของบัญชีพรีเมียม

DeletedUser

Guest
ผมว่าหน้าที่แสดง ธงที่ใส่แต่ละบ้าน ของคนที่ใช้บัญชีพรีเมียม

ไม่น่าจะไปอยุ่ตรงหน้าวิจัยนะครับ เพราะมันไม่ได้เกี่ยวอะไรกับโรงตีเหล็กเลย

หน้าจะอยุ่ตรงหน้า รวม หรือ การผลิตมากกว่า

เวลาเลือกธงใส่หมู่บ้านก็ต้องพิจารณาจากสิ่งก่อสร้าง จำนวนฟาร์มที่เหลือ อะไรพวกนี้

ตย จะใส่ธง +เกณฑ์กองกำลัง ก็ต้องดูว่าบ้านหลังไหนฟาร์มว่าง
หรือจะใส่ธง -ราคาเหรียญ ก็ต้องดูว่าแร่บ้านไหนเหลือเยอะ ทำนองนี้ครับ

:uram::uram::uram::uram::uram::uram::uram::uram::uram:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน