หมดคุ้มครอง 5 วัน 2 แบบนี้ แบบไหนดีกว่ากันครับ

DeletedUser

Guest
แบบแรกไม่เน้นสิ่งก่อสร้างครบ 5 วันแรก
พลหอก 200 ม้าสอดแนม 10 ม้าเบา 200 อัพ ฟาร์มกับโกดังและตลาดให้เพียงพอเพื่อสร้างแต่ทหาร

แบบที่สองเน้นสิ่งก่อสร้าง
พลหอก 50 ดาบ 50 ขวาน 100 ไม่ได้ม้า แต่อัพโรงตัดไม้ 11 บ่อดินเหนียว 11 โรงเหล็ก 11 :cool:

DeletedUser

Guest
เราว่าอยู่ไกล้บ้านโบนัสอัน1ก็จะโตเร็วนะพอโตเร็วอัน2ก็มีเอง

DeletedUser

Guest
ถ้าปล้นได้ทรัพเยอะเล่นแบบแรก

ถ้าปล้นไม่ได้ทรัพล่ะเล่นแบบ2ดีกว่าเยอะ

ปล.แอคทีฟเข้าไว้ครับปล้นมันไปเรื่อยใน15*15

chanonjojojo

คะแนน react
0
แบบแรกไม่เน้นสิ่งก่อสร้างครบ 5 วันแรก
พลหอก 200 ม้าสอดแนม 10 ม้าเบา 200 อัพ ฟาร์มกับโกดังและตลาดให้เพียงพอเพื่อสร้างแต่ทหาร

แบบที่สองเน้นสิ่งก่อสร้าง
พลหอก 50 ดาบ 50 ขวาน 100 ไม่ได้ม้า แต่อัพโรงตัดไม้ 11 บ่อดินเหนียว 11 โรงเหล็ก 11 :cool:

ผมว่าเอาแบบหนึ่งดีกว่าพอได้แบบหนึ่งแล้วค่อยต่อแบบสองนะอิอิ
จะทำให้คะแนนไปเร็วสุดๆอิอิ:p

บน