หมุ่บ้านคนเถื่อน

DeletedUser

Guest
คือบ้างครั้งผมแนมไป แล้วไม่เจอโบส ที่บ้านคนเถื่อนอะครับ แต่พอผมตีไป มันกลับสูญเสีย แบบมีโบสอะครับ คือเหมือนกับว่าบ้านคนเถื่อนมีโบสแต่ตอนผม แนมไม่มี มันเกิดจากอะไรหรอคับ

DeletedUser

Guest
มันไม่มีหรอกครับ
ขอถามหน่อยครับ
ท่านใช้โปรเเกรมจำลองหรือเปล่าครับ
ในกรณีที่ใช้มันคือปรกติเพราะบ้านเถื่อนไม่มีทหารครับเพราะพลังมันจะน้อยลงเฉพาะทหารเท่านั้น

DeletedUser

Guest
มันมีค่าป้องกันพื้นฐานอยู่ ถึงไม่มีโบสแต่ส่งทหารไปน้อยมันก็ต้องเสียอยู่แล้ว

DeletedUser

Guest
คือผมแนมไปแล้วมีทหารอะครับก็เยอะอยุ่ แล้วผมส่งไปตี แต่พอคำนวนดูแล้ว มันเหมือนกับมี โบสอยุ่น่ะครับผม แต่ผมแนม มีแต่กำแพง 20 อะคับ แต่ผม ตายหมด ไม่เหมือนตอนแรก ที่คำนวนแบบไม่มีโบสอะครับ

บน