หลายหมู่บ้านหลายคน ผลัดกันดูแล

ohmanty

คะแนน react
0
ผมอยากบอกว่า การใช้ช่องว่างของกฏเอาเปรียบคนอื่น ไม่ผิดครับ แต่เหมือนใช้ช่องว่างของกฏหมายเอาเปรียบผู้อื่น หลายคนเข้าใจคำถามของผมดี ผมรู้ว่าไม่มีคำตอบ แต่จากใจจริงไม่ได้ตั้งใจหาเรื่อง แต่งอนจริงๆครับวันนี้ทำใจได้แล้ว ขอบคุณทุกคำตอบ ขอบคุณครับ (อย่าโกรธผมนะครับ เมื่อวานของขึ้นไปหน่อย)

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
ถ้าทราเวียนนี่ผมกลัวนะครับ สำหรับการกระทำอย่างนี้ แต่สำหรับเกมนี้มันมีโบนัสกลางคืน ผมไม่กลัวการกระทำอย่างนี้เลยครับ

บน