หัดเล่นครับ อยากได้คนแน่นำ เซิฟ9

DeletedUser

Guest
:dก็สหวัดดีครับ ทุกท่าน เทสๆก่อนครับ สอนเล่นหน่อยก็ดีครับง่ายๆอยากมีพันธมิตร

DeletedUser

Guest
ผมว่าเค้าเล่นเวิลด์9มั้งดูจากหัวข้อกระทู้เขานะ 'หัดเล่นครับ อยากได้คนแน่นำ เซิฟ9'แต่ผมแนะนำให้ไปอ่านฟอรัมคำถามเกี่ยวกับการเล่นเกมนี้(ชี่ออะไรจำไม่ได้)ถ้าไม่มีก็ให้ถามทีมงานคร้าบไม่ว่าจะเรี่องอะไรในเกมก็ตามครับ

DeletedUser

Guest
เพื่อนๆจากw.1กำลังหลั่งไหลไปที่ w.9 หลังจากw.1กำลังคอยอนุมัติปิดw ลองไปถามกับเขาดีๆครับ ขาโหดทั้งนั้นเลย:d:d:d

DeletedUser

Guest
ยังไม่จบอีกเหรอ เอ้าา ... สู้ๆ
จบแล้วมี anime ให้ดูป่าว (ฉากจบอ่ะ)

ถ้ามีก้อเอามาให้ดูมั่งเน้อ ;)

DeletedUser

Guest
เดี๋ยวจะลองกลับไปทำนะครับ ถ้ามันดีจะเอามาให้ดู แต่ถ้ามันเละก็ขออุบไว้ละกััน :d:d:d

บน