หาคนช่วย

noompadryw

คะแนน react
0
ถูกหมู่บ้าน GUmuGUmu พิกัด 629/527 เวิล์ด2 โจมตีหลายครั้งแล้ว ใช้ขุนนางด้วย

หมู่บ้านใดแข็งแกร่งพอ กรุณาช่วยโจมตี หมู่บ้านนี้ให้ด้วย

จะเล่นกี่ครั้งก้อสู้พวกนี้ไม่ได้

(จนรู้สึกไม่อยากเล่นแล้ว)

แก้ไขล่าสุด:

noompadryw

คะแนน react
0
บอกพิกัดผิดไปหน่อย หมู่บ้านผมต้องเป็น 625/535 K56

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยเหลือ ในการส่งกำลังสนับสนุน ถ้าไม่ได้พวกท่านผมคงแย่ไปแล้ว

สมน้ำหน้ามัน ต้องเสียขุนนางและขุนพลไปพร้อมกันเลย

แต่วันนี้โดนโจมตีอีก ใช้พลม้าเบา 1100 สงสัยจะโกรธ

ใครอยากได้หมู่บ้าน GUmuGUmu 629/527 K56 ให้บอกมา

เวลายกทัพมาโจมตี จะโพสบอกไว้ สังเกตุว่าเวลาในการเคลื่อนที่ประมาณ 5ชม. ไปกลับก็ 10 ชม.

และชอบใช้ขุนพลเสมอ แสดงว่าที่หมู่บ้านจะอ่อนแอ แต่หมู่บ้านนี้น่าจะมีกำลังมากอยู่

รีบหน่อยน่ะหมู่บ้านผมอาจอยู่ได้ไม่นาน เพราะโดนโจมตีทุก 5 ชม.

noompadryw

คะแนน react
0
ตอนนี้หมู่บ้าน GUmuGUmu กำลังเคลื่อนที่มาโจมตีหมู่บ้านผมแล้ว

จะถึงอีกประมาณ 5 ชม.

ใครอยากได้หมู่บ้าน GUmuGUmu ก็เชิญเลยครับ กะเวลาไว้ด้วย

โจมตีพร้อมกันหลายๆ หมู่บ้านจะดีครับ

เพราะพวกเราเป็นหมู่บ้านเล็กๆ ถ้าไม่ร่วมมือกันสู้พวกหมู่บ้านใหญ่ๆไม่ได้หรอกครับ

noompadryw

คะแนน react
0
อยากบอกว่า สะใจครับ

ที่ทำให้หมู่บ้าน GUmuGUmu ต้องเสียขุนนางไป 2 แล้ว

คงบอกลาพวกไร้น้ำใจ ................

และขอบขอบคุณ ความมีน้ำใจบางส่วนที่มีให้

อาจไม่กลับมาเล่นอีกแล้ว .............

พอกันทีกับ พวกเฮงซวย

ขอโทษที่ใช้คำไม่สุภาพ มันเหลืออดแล้ว

บน