หาพัธมิตรครับผม

the@most

คะแนน react
0
เผ่าผมเป้นเผ่าเล็กๆพึ้งเริ่มตั้งตัวกัน

อยากจะหาพัธมิตรเอาไว้เพื่อจะได้พูดคุย

ทำความรู้จักและที่สำคัญอยากหาความมั้นคงให้กับเผ่าครับ

ถ้าสนใจติดต่อมานะครับ

ชื่อเมือง The@most ครับผม

DeletedUser

Guest
หาพันธมิตรครับผม

ยินดีเป็นพันธมิตรครับ ช่วยบอกพิกัดด้วย ผมหมู่บ้านของ charlie พิกัด 559/318 ครับ:):):)

Yares

คะแนน react
0
เพิ่งก่อตั้งหมู่บ้านเหมือนกัน ยินดีเป็นพันธมิตรนะคะ

ช่วยบอกพิกัดด้วยค่ะ ของเรา243/556 นะ

มีอะไรก็แนะนำเราด้วยนะ ยังเล่นไม่ค่อยเป็นอ่ะ อ่อ ลืม

ของเราหมู่บ้านของ Yares

แก้ไขล่าสุด:

yoohoojaae

คะแนน react
0
ยินดีรู้จักครับ
เพิ่งเล่นเหมือนกัน ^_^
ยินดีเป็นพันธมิตรครับ
พิกัด 316/327

ว่าแต่....เป็นพันธมิตรกันต้องกดยังไงป่าวครับ - -"

yoohoojaae

คะแนน react
0

ว่าแต่....เป็นพันธมิตรกันต้องกดยังไงป่าวครับ - -"

หมูบ้านชื่อ Sweety Pig (หมูหวานครับ)

first24053

Member
คะแนน react
0
เพิ่งสร้างเผ่าเหมือนกันคับ ยินดีที่ได้เปงพันธมิตรคับ ยังไม่มีสมาชิกในเผ่าสักคนเลยอะคับ ใครสนใจบอกได้คับ ผมอยูที่ทวีปk57 พิกัด700/595 คับ

first24053

Member
คะแนน react
0

ก้อเค้าไปที่เผ่า เเล้วก้อการทูตคับเเล้วก้อใส่ตัวย่อ เลือกให้เป็นพันธมิตรนะคับ เดี๋ยวจาได้เปงศัตรูเอา ><''

first24053

Member
คะแนน react
0
เผ่าผมเป้นเผ่าเล็กๆพึ้งเริ่มตั้งตัวกัน

อยากจะหาพัธมิตรเอาไว้เพื่อจะได้พูดคุย

ทำความรู้จักและที่สำคัญอยากหาความมั้นคงให้กับเผ่าครับ

ถ้าสนใจติดต่อมานะครับ

ชื่อเมือง the@most ครับผม

เค้าอยู่เผ่าh@h ผมไปดูที่ลำดับมา เผื่อเพิ่ลๆบางคนไม่รุคับ

first24053

Member
คะแนน react
0
ขอถามหน่อยคับ ว่าจเขียวข้อความบนเผ่าไงอะคับเเบบว่าข้อมูลส่วนตัวของเผ่าอะคับ เวลาเข้าที่เผ่าอื่นเเล้วเห็นมาช่วยตอบทีคับ

yoohoojaae

คะแนน react
0
ก้อเค้าไปที่เผ่า เเล้วก้อการทูตคับเเล้วก้อใส่ตัวย่อ เลือกให้เป็นพันธมิตรนะคับ เดี๋ยวจาได้เปงศัตรูเอา ><''

อ่อ.....ขอบคุณครับ ^_^

solo270434

คะแนน react
0
พันธมิตรครับผม

ยินที่ได้รู้จักครับ
ถ้าเป็นพันธมิตรแลัว
จะช่วยในเรื่องอารัยได้บ้างละครับ:d

DeletedUser

Guest
ยินดีครับ

หมู่บ้านผม lostmans_109 พิกัด 144/629 K61 ขอเป็นพันธมิตรด้วยคน

DeletedUser

Guest
ขอเป็นพัธมิตรด้วยคนครับ ผมชื่อ artza9 พิกัด 837/754 K78 ครับ

บน