หาเป่าอยู่ครับ

GuPingZaKung

คะแนน react
0
ชื่อหมู่บ้าน GuPingZaKung

หาเผ่าอยู่ครับ

(เพิ่งเล่นนะครับ)

cowboy

คะแนน react
0
หาเผ่าอยู่หรอครับลองเผ่าผมดูไมครับ

สวัดดีครับผมเห็นเมืองท่านละจะลองมาอยู่กับเผ่าผมดูไมครับอยู่ทวีปเดียวกัน56เหมือนกันครับเผ่าผมตังมานานละแต่ก็ยังไม่มีใคลเข้ามาอันดับของเผ่าก็อยู่ต่นของเผ่าในทวีป56ส่วนตัวผมเองเล่นใด้มาซัก1อาทิตย์กว่าละครับก็อยู่อันดับ1ใน10คนของผู้ในในทวีป56แต่ก็ยังไม่มีใคลมาร่วมเผ่าด้วย

เเตยังไงก็ลองมาอยู่กับเผ่าผมก่อนก็ใด้นะครับถ้าไม่ถูกใจอะไรยังไงก็ย้ายไปอยู๋เผ่าอืนใด้ครับ

รายระเอียดเผ่า

อันดับ35 ชือย่อเผ่าkp. คะแนน520 ชมาชิก1
ชื้อเต็ม king power
จำนวน พันธมิด ปัจจุบันยือนคำขอไปแล้ว 100 ต้นๆ ของเผ่า
ครับจุดประสงของเผ่าคือควมสงบสงไม่รุกรานใคลช่วยเหลือคนทัวไปมีอะไรก็คุยกัน

ครับยังไงก็ลองเข่ามาดูก่อนก็ใด้ถ้ามีปัญหาอะไรก็ถามใด้ครับผมก็เล่นมาใด้ซักพักละก็รู่เรืองบางเป็นบางส่วนครับ
ขอบคุณครับ ผมสงคำเชินเข่าเผ่าไปให้แล้วนะครับจะเข้าไม่เข่าก็แล้วแต่ท่านจะตัดสินใจครับ

บน