หาเผ่าที่มั่นคง ครับ

yojim100

คะแนน react
0
คือว่า ที่ตั้งหมู่บ้านผมนะครับมี แต่ โหดๆ ทั้งนั้น ฮะ 3000 อัพ ผมแค่ 1000 กว่าเอง แถมแถวนั้นถูกยึดหมดแย้วด้วย (T-T) เหลือผมคนเดียว แล้วก็ชอบถูกถล่มบ่อย ด้วย มาถล่มแต่ละ ที ก้อ ม้าหนัก อย่าง ต่ำ 600 :eek: ม้าเบาอย่างน้อย 400 :eek: โดนที่ก็เน่าสิครับท่าน (Y-Y) เล่นซะทหารผมไม่เหลือสักหน่อ เผ่าเก่าก้ออยู่กันคนละทวีปมาช่วยไม่ได้เลยสักครั้ง ฮือ เศร้า ถ้าเป็นไปได้ขอคนที่อยู่ k 47 นะครับ

แก้ไขล่าสุด:

DeletedUser

Guest
มาอยู่เผ่าผมไหมครับ
ผมหน.เผ่า r.s.a. ครับ ถ้าอยากรู้ก็ส่งมาจดหมายมาติดต่อคนในเผ่าผมในเกมส์ได้ครับ เขามีสิทธิส่งคำเชิญหมดทุกคน

บน