หาเผ่าอยู่ครับ

DeletedUser

Guest
ผมอยู่ขวาบนสุดของ k72 ครับ
ประสบการณ์เคยเล่นใน .net world 7(เก่ามากๆ)
หมู่บ้านตอนที่เลิกมีประมาณ 90-120 ไม่แน่ใจเพราะมันนานมากแล้ว
ผมสามารถใช้ภาษาอังกฤษสื่อสารกับคนทั่วไปได้ ไม่มีปัญหา

มองหาเผ่าที่มีผู้เล่นที่เล่นที่พูดมากๆ อยู่ด้วยครับ
ไม่อยากเข้าไปแล้วเหงา

294|701 k72 misshy

DeletedUser

Guest
ลองมาเข้ากิลเราดูมิ มีคนไม่กี่คนหรอก แต่มีเว็บประจำกิล

กิล PHENIX หนอ คนเล่นเกมส์ออนไลน์บ่อย ๆ จะเห็นกิลนี้

ยังไงหากสนใจก็ส่งข้อความเข้ามาหาที่ konlolay นะจ๊ะ

banksatan666

คะแนน react
0
เผ่า sky รับสมัครคนเข้าเผ่าครับ

ถ้าจะให้ดีขอให้อยู่ทวีป 65 ขอแบบออนบ่อยๆ
ไม่ต้องเก่งแต่ขอขยันเล่น

DeletedUser

Guest
T-t มีแต่คนอยู่ไกลๆ ทั้งนั้นเลย
อยากหาเผ่าใกล้ๆ อยู่น่ะครับ

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ขอย้ายกระทู้นะครับไปอยู่ที่ ผู้เล่นหาเผ่าครับ....

บน