หาเผ่าอยู่คับ

DeletedUser

Guest
หมู่บ้านของ angkrun99 643/121 K16 หาเผ่าอยู่คับ ออนทุกวัน

DeletedUser

Guest
มาร่วมกันตั้งเผ่าไหม

คืว่าเพิ่งเล่นได้ 3 วัน เห็นเค้ามีเผ่าอยู่กัน เราตัวคนเดียว เลยอยากชวนมาตั้งเผ่าเพื่อรวมตัวกันป้องกันโจรที่จะมาปล้น ถ้าเห็นด้วยก้ตอบกลับมานะ จะรอ

DeletedUser

Guest
ผมอยู่เผ่าจอมมารอยากเชิญคุณเข้าร่วมเผ่า

สวัสดีครับผม eedy อยู่เผ่าจอมมาร K15 กำลังต้องการสมาชิกเพื่อมาร่วมกันสร้างเผ่าและขยายอาณาเขต..จึงอยากขอเชิญชวนเพื่อนพ้องน้องพี่มาร่วมกันสร้างเผ่าให้แข็งแกร่งรุ่งเรือง:):)ครับ....ผมจะรอคำตอบจากคุณครับ(595/144)k15...eedy..:cool:

DeletedUser

Guest
แร้วนายมีเผ่ายัง

แร้วนายมีเผ่ายัง ถ้ายังไม่มีเดียวเราชวน

DeletedUser

Guest
หาเผ่าอยู่ครับ

หมู่บ้านชื่อว่า ไซตอน[:)/b]:d

DeletedUser

Guest
หาเผ่าอยู่ครับ

เล่นได้3วัน แต่ชอบมากถ้าสร้างเผ่าเองจะเสียเงินไหม

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:
บน