หา สมาชิก เข้าร่วม เผ่า น๊า บอกพิกัด เลย น๊า

energize

คะแนน react
0
ขณะนี้เผ่า ANBU เปิดรับสมาชิกค่ะ
ไม่จำกัดคะแนน
ขอให้เล่นบ่อยๆก็พอ
ท่านใดสนใจเข้าร่วมกับเรา
โพสชื่อไอดี กับพิกัด แล้วก็ทวีปไว้น๊า หรือส่งจดหมายในเกมมาที่ energize

ตอนนี้สมาชิกของเรามีอยู่ในทวีป
k38,k51,k63,k83
ถ้าอยู่ในทวีปเหล่านี้หรือใกล้เคียงจะดีมากค่ะ
เพราะใกล้เคียงกันมีอะไรช่วยเหลือกันได้สะดวก

ร่วมแรงร่วมใจกัน อยู่ด้วยกันไปจนจบเกมนะ

robbennoi

คะแนน react
0
ผมพิกัด813|786 k78 เพิ่งหัดเล่นครับ จะพยายามเล่นให้บ่อย ขอเข้าร่วมเผ่าด้วยคนครับ

DeletedUser

Guest
ttt

เราdarkevill3เจ้าของหมู่บ้านdark cityพิกัด(143|790) K71ขออยุเผ่าด้วยดิ

บน