อธิบายไม่ถูกแต่เกี่ยวกับเผ่า

robbodtom

คะแนน react
0
คืออยากให้เผ่าสามารถตั้งจุดในแมพได้ อาจจะงงหน่อย
คือเผ่าทั่วไปมันห้ามตีมั่วซั่วใช่ใหมครับจิงอยากให้หัวเผ่าสามารถตั้งได้ว่าตีเมืองใหนเป็นสีอะไรก็ได้ในแผนที่
จะได้เป็นการกำหนดการขยายเขตโดยไม่ให้เผ่าอื่นรู้ว่า ในแมพก็จะมีจุดสีให้เราเลือกด้วย เป็นแนวทางไม่ใช่บังคับครับ

DeletedUser

Guest
คืออยากให้เผ่าสามารถตั้งจุดในแมพได้ อาจจะงงหน่อย
คือเผ่าทั่วไปมันห้ามตีมั่วซั่วใช่ใหมครับจิงอยากให้หัวเผ่าสามารถตั้งได้ว่าตีเมืองใหนเป็นสีอะไรก็ได้ในแผนที่
จะได้เป็นการกำหนดการขยายเขตโดยไม่ให้เผ่าอื่นรู้ว่า ในแมพก็จะมีจุดสีให้เราเลือกด้วย เป็นแนวทางไม่ใช่บังคับครับ

ถ้าเป็นอย่างงั้นได้จะขึ้นชื่อว่าTribalwar(แปลว่าสงครามเผ่า)ทำไมหละครับ

DeletedUser

Guest
ไหนๆก็จะยึดเขาแล้ว จะปิดไปทำไมล่ะครับ
เผลอๆคนในเผ่าน่ะ จะงงซะเอง

DeletedUser

Guest
มันก็มีอยู่มิใช่ระบบที่คุยกัน นะ แต่ต้องใช้พรีเมียมครับ

DeletedUser

Guest
ผมอยากให้เผ่าเดียวกันใช้สีที่เเตกต่างจากสีพันธมิตร ได้ไหม ฟ้าเหมือนกันเลย

บน