อนาคตเวิลด์ 9

tripletour24

Member
คะแนน react
2
ผมดิ ไม่เคยไปตีใครเลย วัน ๆ นั่งอัพบ้านให้คนอื่นมายึดเนี้ย

คะแนน react
0
ถ้าจะยึดพี่วินได้ ยึดพี่ให้ได้ก่อนครับ เรียว
ประสบการคนละชั้นกับพี่วินเลยอะ - _ - คนนี้พี่นับถือครับเรียว

Member
คะแนน react
2
เก่งขนาดนี้ใครจะไปยึดได้เนี่ย

จริงๆ พี่ไม่เก่งหรอกครับเรียว อาศัยน้องๆ all-th โหนกระแสดัง อิอิ

ใครรู้จะรู้ว่าพี่อ่อนจริง:D

แต่ที่ไม่โดนตีเพราะไม่ยอมมีใครมาตีนี้แหละสารภาพตามตรงเลยที่เวิร์ลเก้าโดนถล่มจนกดเกิดใหม่เลย พอเกิดใหม่ไม่ได้สร้างทหารเลยสักตัว สร้างแต่บ้าน 5555

Member
คะแนน react
2
5555 เห็นมาทุกยุคสมัยของ All-th นับถือ คนใน All-th ก็มีพี่วินนี่แหละครับ ^^!

all-th ยี่ห้อนี้เขาดีจริงๆครับ พี่เองพึ่งมาอยู่กับเขาไม่นานนี้เอง แต่น้อง ๆ เพื่อน ๆ รุ่นเก่าๆ สิครับเจ๋งจริง

ถ้าเขาอยู่กันครบทีมก็ไม่ต้องพูดถึงครับ

ผมเองก็อย่างที่บอกเกาะกระแสดัง ตัวเองอ่อนแต่อาศัยบารมีน้อง ๆ เป็นที่พึ่ง อิอิ

คะแนน react
0
5555 เมืองก็สร้างชื่อตัวเองให้ดังเหมือนกันครับ
เมื่อก่อนที่อยากได้คือ เกียรติยศ ชื่อเสียง
ตอนนี้มีพอควรแล้ว ตอนนี้ขอปรับปรุงเรื่องฝีมือซะหน่อย 5555

DeletedUser

Guest
เย้ได้เผ่าอยู่แล้วและจะอยู่ตลอดไป จะออกก็ต่อเมื่อเลิกเล่น

hamohm

Member
คะแนน react
0
อนาคตใหม่บังเกิดแล้ว LC-X :eek::eek::eek:

555555 เรื่องเผ่าผมจะไปฟังเผ่า....มากก็ไม่ดีนะ ครับ เขากลัวพวกท่านรุมรู้เปล่า 5555 ถึงว่าสายผมรายงานว่ามาพูดว่าพวกผมเข้าข้าง 3ก๊ก เเต่เผ่าตัวเองไม่กล้าประกาสสงครามไป จน3ก๊กต้องประกาศมาเอง เหอะๆเจ๋งน่าดู :cool::cool::cool::cool::cool:

DeletedUser

Guest
แต่ผมก็ไม่ค่อยสนใจหรอกครับ ผมแค่กลัวว่าถ้า mab ถูกตีจะไปร้องเรียนกับ -vhs- ไงครับ
เพราะหลักๆก็เป็นสมาชิกของ -vhs- ไม่ใช่หรอครับ มีเพียงแค่คุณ เซี่ยงยี่ ที่มาจาก 3ก๊ก
อันตัวผมไม่ได้ติดใจอะไรเท่าไหร่ อ่านไปก็เท่านั้นเพราะเป็นความจากฝั่งเขาข้างเดียวอ่ะครับ
ไอ้ตัวเราก็ไม่มีหนอนไปสืบราชการลับของทางเผ่าเก่าของท่าน ก็เลยไม่อยากจะออกนอกหน้า

hamohm

Member
คะแนน react
0
แต่ผมก็ไม่ค่อยสนใจหรอกครับ ผมแค่กลัวว่าถ้า mab ถูกตีจะไปร้องเรียนกับ -vhs- ไงครับ
เพราะหลักๆก็เป็นสมาชิกของ -vhs- ไม่ใช่หรอครับ มีเพียงแค่คุณ เซี่ยงยี่ ที่มาจาก 3ก๊ก
อันตัวผมไม่ได้ติดใจอะไรเท่าไหร่ อ่านไปก็เท่านั้นเพราะเป็นความจากฝั่งเขาข้างเดียวอ่ะครับ
ไอ้ตัวเราก็ไม่มีหนอนไปสืบราชการลับของทางเผ่าเก่าของท่าน ก็เลยไม่อยากจะออกนอกหน้า

5555 สืบได้ท่านจะไม่ต้องสนใจใครเลย ครับ เพราะ ถ้าสืบได้ผมว่าท่านมีสงครามเพิ่มเเน่นอน

DeletedUser

Guest
สงครามกับท่าน หรือ สงครามกับ -VHS- อ่ะครับ
พวกผมไม่ใช้หนอนหรอกครับ เพราะไม่ได้คิดจะครองเวิลด์จึงต้องตามการเคลื่อนไหวของเผ่าต่างๆ
เอาแค่ไม่ต้องนั่งซิมก็เพียงพอแล้วละครับ แต่ตอนนี้มีขั้วอำนาจเกิดใหม่เพียบเลย นะครับ ว่ามะ
และดูเหมือนจะคุณภาพกว่า 3 ขั้วอำนาจเก่าที่สาปสูญ :eek::eek::eek:

บน