อนาคตเวิลด์ 9

Jojo6262

คะแนน react
0
5555 สืบได้ท่านจะไม่ต้องสนใจใครเลย ครับ เพราะ ถ้าสืบได้ผมว่าท่านมีสงครามเพิ่มเเน่นอน

มีแดงเยอะไหมเอ่ยๆถ้าแดงเยอะๆจะได้ไปอยู่555(เขาคงไม่ให้อยู่หรอก)

hamohm

Member
คะแนน react
0
สงครามกับท่าน หรือ สงครามกับ -VHS- อ่ะครับ
พวกผมไม่ใช้หนอนหรอกครับ เพราะไม่ได้คิดจะครองเวิลด์จึงต้องตามการเคลื่อนไหวของเผ่าต่างๆ
เอาแค่ไม่ต้องนั่งซิมก็เพียงพอแล้วละครับ แต่ตอนนี้มีขั้วอำนาจเกิดใหม่เพียบเลย นะครับ ว่ามะ
และดูเหมือนจะคุณภาพกว่า 3 ขั้วอำนาจเก่าที่สาปสูญ :eek::eek::eek:

ผมขอเฟส หรือ เอ็มได้ไหม ครับ จะคุยได้ดีมมากกว่าที่นี่ หรือ ทางข้อความในเกมมากเลย ครับ

DeletedUser

Guest
เอ็มมี เฟซเล่น แต่ว่าผมจะอยู่ที่ทำงานเขามีกฏห้ามเล่นพวกนี้อ่ะครับ
อันที่จริงเล่น ไทรบัลวอรส์ ก็ผิดกฏแล้วละครับ แต่เขาให้สิทธิพิเศษคนละอย่าง
อย่างตัวผมเขาให้สิทธิ เล่นเกม+เปิดเพลงเสียงดัง ได้เพราะว่าผมทำตัวดี 555

DeletedUser

Guest
คุณ hamohm เลิกเล่นเวิลด์ 9 แล้วหรอครับ แล้วบอกจะให้ผมส่ง IGM ไปหา
อยากได้เมลผม ก็หลังไมค์ดีกว่าครับ เดี๋ยวคนแปลกหน้าจะแอดมาเยอะ เพื่อนยิ่งมีเป็นร้อย
แต่รู้จักไม่ถึงครึ่ง ออนพร้อมกันมากสุดแค่ 24 คน เท่าที่จำได้ - -*

hamohm

Member
คะแนน react
0
คุณ hamohm เลิกเล่นเวิลด์ 9 แล้วหรอครับ แล้วบอกจะให้ผมส่ง igm ไปหา
อยากได้เมลผม ก็หลังไมค์ดีกว่าครับ เดี๋ยวคนแปลกหน้าจะแอดมาเยอะ เพื่อนยิ่งมีเป็นร้อย
แต่รู้จักไม่ถึงครึ่ง ออนพร้อมกันมากสุดแค่ 24 คน เท่าที่จำได้ - -*

ไม่ได้เลิก ครับ เเค่เเจกบ้านให้คนในเผ่าสร้างเรน พอเขายึดหมดผมเลยกดลบบัญชี ตอนนี้ใช้ไอดี virus ครับ

อยู่ LC-X นะ ครับ

hamohm

Member
คะแนน react
0
เหอะๆๆๆ ตามสบายพอดีไอดีนั้นลบบัญชีเเล้ว

tripletour24

Member
คะแนน react
2
เหะๆ ขอผมรวมเเล้ว ก็ประมาณ 7-8 ไอดีละ :eek:

โหเก่งๆ กันทั้งนั้นเลยอะ เวิร์ล 9

เห็นเผ่าเล็ก ๆ อย่าเผ่าผมเริ่มบ่นกันแล้วเผ่าใหญ่ตั้งตัวได้แล้วหักหลังเผ่าเล็ก ๆ หมดเลย ^^

นี้สินะที่เขาเรียกสงครามแห่งเกียรติยศ

DeletedUser

Guest
เผ่า 2499 นี่มีพันธมิตรด้วยหรอครับ ไม่เห็นจะเคยทราบเลยครับ เห็นเล่นกันเงียบๆ

บน