อนาคตเวิลด์ 9

hamohm

Member
คะแนน react
0
โหเก่งๆ กันทั้งนั้นเลยอะ เวิร์ล 9

เห็นเผ่าเล็ก ๆ อย่าเผ่าผมเริ่มบ่นกันแล้วเผ่าใหญ่ตั้งตัวได้แล้วหักหลังเผ่าเล็ก ๆ หมดเลย ^^

นี้สินะที่เขาเรียกสงครามแห่งเกียรติยศ

55555 พี่วินผมเห็นไอดี คนในหมอก พูดถึงเผ่าพี่นิ เห็นส่งข้อความมาคุยกะออมหรือสงไปไม่รู้ 55+

Poomkub11

Member
คะแนน react
4
ผู้เล่น 3ก๊ก นี้อันดับตรงลงมาเรื่อยๆนะ เห็นก็เเอคทีบ อยู่เเต่ไม่มาก คงไม่สุ่มทหารนะ:uheavy:

DeletedUser

Guest
อย่าว่าแต่ 3ก๊ก เลยครับ mab ของผมก็ ล่วงเอา ล่วงเอา เล่นยากจริง นี่สิสงคราม คะแนนไม่เกี่ยวทหารสิแน่นอน

บน