อยากจะประนามคนเผ่า 3Kz~

nanakamoe

คะแนน react
0
ดูนี่สิครับคนชื่อ yim55zaza
http://th2.tribalwars.asia/public_report/af440448979fa294de749b743d581a01
แค่ดูกองกำลังของผมกับเขาก็รู้แล้วมันแตกต่างกันขนาดไหน
ผมไม่ได้มีอะไรมากหรอกแต่ว่า แบบนี้มันเกินทน

DeletedUser

Guest
เขาอาจจะอยากได้ ทรัพยากร เฉย ๆ

ก็ได้อาจไม่ได้ตั้งใจก็ได้น่ะเพราะผม

ยังเป็นเลยไปบุกเขาเขามีทหารอยู่

500+ ผมก็ส่งไปแบบว่าเอากลับมา

ให้หมดเมืองเลยพอเอาเข้าจริง ๆ ก็

ไม่ได้ไรกลับมาเลยเสียทหาร นิด ๆ

ของเขาก็หายไปหมดเป็นเมืองไม่ได้

ใหญ่มากก็ 800+ เอง

DeletedUser

Guest
ไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร เค้าคงจะบุกมาลองกำลังน่ะ เก็บความรู้สึกนี้ไว้ฮึดสู้เค้าให้ได้
คะแนนไม่ต่างกันมากนัก มองในแง่ดีเค้าแค่เริ่มสร้างม้าได้
แต่ตอนนี้ก็ต้องป้องกันตัวเองให้ได้ก่อน ถ้าเค้ามาอีกเราก็หลบ
ลองศึกษาจุดอ่อน จุดแข็งของทหารแต่ละประเภทดู แล้วจะพบทางออก

ตอนผมเริ่มเล่นก็โดนประจำ มาหนักยิ่งกว่านี้อีก จับทางให้ได้ หลบให้ทัน
จนตอนนี้กลายเป็นฟาร์มผมไปแล้ว

ถ้าคุณไม่พยายามสร้างทหาร ก็เท่ากับเป็นเมืองฟาร์มให้เค้า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

DeletedUser

Guest
แต้ม3ร้อยกว่าทหารน่าจะมากกว่านี้นะครับ^^

ผมว่าเอาทหารไว้ก่อนดีกว่าถ้าขยันปล้นแต้มไม่เยอะก็ตีเมืองแต้มเยอะๆได้ไม่น่ากลัวเลย

scarleta

คะแนน react
0
เขาก็แค่จะทำคุณเป็นฟาร์มน่ะแหละ- -
เกมสงครามครับพัฒนาช้าก็โดนไปเป็นเรื่องปกติ

soranger

คะแนน react
0
http://th2.tribalwars.asia/public_report/4c8ccc79b90c2b2cda79a1a029da335f

ม้าเบา 400 ตัว ผมโยกหลบเพราะเอาไว้ปล้น
เกมส์นี้เน้นปล้นนะครับ จะมาสายซิมไม่ได้

จากข้างบนปมว่าคุณเน้น หอกกับดาบพอนะ สู้ไดสะบาย

scarleta

คะแนน react
0
ผมใช้รถยิงหินไว้กัน เพราะใช้คบเพลิงยิงหินป้องกันคูณ10เท่า สบายแฮ
เกมนี้เน้นปล้นครับเล่นช่วงแรกๆแนะนำให้ดูบ่อยๆ5วันแรกควรได้ไม่ต่ำกว่า500+แต้ม
ไม่งั้นคุณจะกลายเป็นฟาร์มได้โดยง่าย= =

DeletedUser

Guest
ผม เกลียด ไอ้เผ่านี้ ชื่อ จริงๆๆมัน ค้างคกแข้มแข่ง ไช่ไหม เกลียดดดดดดดดดดดมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Elpeda

คะแนน react
0
ไม่เป็นไรค่ะ เก็บความแค้นนี้ไว้ในใจแล้วซักวันนึงคุณก็ไปถล่มมันให้เละไปเลย:D

DeletedUser

Guest
คือ นิวอยากจะบอกว่า เผ่านิวกำลังถล่มเผ่านั้นอยุ่นะ ไม่ต้องห่วงที่ไปตีคงเพราะอยากได้แร่มาอัฟทหารล่ะมั้ง

chong ks

คะแนน react
0
สู้เขาต่อไปอย่าท้อ อย่าหัยเขาเห็นความอ่อนแอของเรา

DeletedUser

Guest
อาจมีสักวันเปงของเรา จนพยายามต่อไป สู้ๆ ถึงตายก้ไม่เสียดายชีวิต ขอรับ

gu tae

Member
คะแนน react
0
ใช่ๆครับ

ต้องพยายาม

picture.php

บน