อยากถามเรื่อง รับสมัครทีมงาน "ไทรบัลวอรส์"

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า

DeletedUser

Guest
อยากเป็นผู้ดูแลยังจะเอาตังอีกนะ เจ้าของเว็บทำเว็บให้สมาชิกได้เล่นฟรีๆไม่เสียตัง แล้วจะเอาเงินที่ไหนมาจ้างผู้ดูแลละครับ แค่ค่าใช้จ่ายต่างๆในแต่ละเดือนในแต่ละปี ผมว่ากระเป๋าฉีกละครับ ซึ้งกับกระทู้ตอบก่อนหน้าจัง

DeletedUser

Guest
ผมเล่นของ .de เค้าก็ประกาศรับนะครับ อ่านแล้วเค้าก็บอกว่าไม่มีค่าตอบแทนให้เหมือนกัน สมัครใจกันทำอ่ะครับ ระบบของไทยก็คงมาจากระบบต้นฉบับของเยอรมนีเหมือนกันอ่ะครับ ผมเดาเอานะ

DeletedUser

Guest
คนเราให้ทาน ทำบุญ ใส่บาตร เพื่ออะไร
คนที่อาสาทำงานเพื่อสังคม เสียสละเวลาเพื่อสังคม เขาหวังอะไร

ความสุขของคนเกิดที่ใจ
จะเกิดขึ้นเพราะอะไรนั้นก็แล้วแต่ความชอบของแต่ละคน​

สถานะ
ไม่เปิดให้มีการตอบกลับในภายหน้า
บน