อยากทราบความต่างของคะแนนที่โจมตีกันได้และไม่ได้

toon7327

คะแนน react
0
จากความต่างของคะแนน ต้องมีคะแนนเฉลี่ยเท่าไหร่จึงจะโจมตีกันได้ และต้องมีคะแนนต่างกันขนาดไหนจึงจะไม่ถูกโจมตีหรอคับ

ถ้าให้ดีช่วยยกตัวอย่างและวิธีการคิดให้ทีนะคับ เล่นใหม่เสียวๆโดนบ้านข้างๆคะแนน2ล้านตีและคิดว่าถ้าถูกตีไม่น่ารอด - -

ยังไงช่วยตอบแก้ข้อสงสัยให้ทีนะคับ จะได้คำนวนและวางแผนการพัฒนาในเรื่องต่างๆอย่างมีประสิทธิภาพ ขอบคุณครับ

DeletedUser

Guest
1:20 ครับ ไม่เกิน60วัน หลังจากเริ่มต้นเล่นครับ หลังจาก60วัน ก็ตีกันได้ครับ แต่ก็จะมีผลตรงขวัญกำลังใจด้วยนะครับ

บน