อยากทราบวิธีเข้าร่วมพันธมิตร

ssgg

คะแนน react
0
:confused:คือเราอยากทราบวิธีขอเป็นพันธมิตร และการทำสนธิสัญญาไม่รุกรานอ่ะค่ะ

ต้องทำยังงัยบ้างค่ะ

ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ

DeletedUser

Guest
ถ้าคุณเป็นคนมีตำแหน่งก็กดเข้าไปที่การทูตครับแล้วก็จะมีให้ใส่ตัวย่อของเผ่าแล้วก็เลือกว่าจะให้เป็นอะไรมีพันธมิต nap แล้วก็ศัตรู

DevilLang

Ingame Moderator
คะแนน react
0
ก็ใส่เสื้อเหลืองจิ ว่าแล้วก็เผ่นดีกว่า หุหุหุ....

(ปล.ตามวิธีที่ข้างบนบอกแระครับ)

glo2ia

Member
คะแนน react
0
คุณ DevilLang ทำเป็นเล่นไป เดวเขาก็เข้าใจผิดจริงๆหรอก

ป.ล.อ่าวแล้วอย่าลืมผ้าโพกหัวด้วยหละ เอาเหลืองแจ่มๆ

DeletedUser

Guest
ผมแนะนำหน่อยนะครับ เรื่องการเมืองคุยเล่นกันก็ไม่ควรนะครับ ระวังกันหน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ใส่เสื้อเหลืองแล้วไปปิดสนามบินหรือป่วนเสื้อแดงที่สีลม:dครับ เด๋วก็ได้เป็นรัฐมนตรี ฟิ้วไปก่อนละ .............................

ssgg

คะแนน react
0
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ

แต่เรื่องการเมืองไม่ควรล้อเล่นหรอกค่ะ

บน