อยากทราบเรื่องราวการเมืองใน th2 หน่อยครับ

DeletedUser

Guest
ตอนนี้ tribe ไหนตีกันอยู่ พื้นที่ยึดครอง tribe ไหนเป็นยังไงบ้าง

จะได้วางตัวในเซิร์ฟถูกครับ เห็นของ .net นี่วางแมพกันเป็นฉากๆเลยทีเดียว

ปล.ใครเล่น en23 มั่ง ? (ใน en23 ผมอยู่ silv อ่ะ ตีกับ juiced กันแทบรากเลือด)

DeletedUser

Guest
ผมไม่คิดว่า จะมีเผ่าไหนออกมาบอกแผนการรบเท่าไรหรอกนะครับ ;)

DeletedUser

Guest
ผมไม่คิดว่า จะมีเผ่าไหนออกมาบอกแผนการรบเท่าไรหรอกนะครับ ;)

ไม่ได้อยากทราบว่าใครจะตีกับใครยังไงครับ แต่แบบว่า ใครตีกับใครอยู่ ใครจับมือใครกระทืบใคร

กับโชว์ dominance map น่ะครับ - -"

เห็นฝรั่งเขาก็ทำกันปกติ

บน