อยากมีเผ่าอยู่ครับ

gypsy123

คะแนน react
0
ตอนนี้มะมีพวกเลยครับ โดนตีนทุกวันเลย อ่อนแอลงทุกที ไครก้อ ได้ส่งเทียบเชิญมาไห้ป๋มอยู่:(:(ในเผ่าทีครับ ป๋มอยู่แผนที่16 x695 y146 มารับไป เปงพวกที่ครับเพิ่งลองหัดเล่นงิ

DeletedUser

Guest
ผมว่าคุณตัดสินใจ เริ่มเล่นใหม่หรือไม่ก็ออกจากเวิล์ดนั้นดีกว่าครับ

nutsuna

Member
คะแนน react
0
ผมว่าคุณตัดสินใจ เริ่มเล่นใหม่หรือไม่ก็ออกจากเวิล์ดนั้นดีกว่าครับ

แบบท่านวองล่อเล่ใช่ไม เริ่มเล่นใหม่ ออกจากเวิลด์เลย 55555555:face::face::face:

DeletedUser

Guest
เริ่มเล่นก็โดนทุกคนนะคะ จม.ไปทางเผ่าใกล้ๆพิกัดสิคะ ^^ เอาใจช่วย

DeletedUser

Guest
ผมแนะนำครับ คะแนนไม่สำคัญหรอกครับ
กำลัง พรรคพวก และวิธีรบ 3สิ่งนี้คือสิ่งสำคัญครับ

บน