อยากรู้เกี่ยวกับ

fluke1994

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
ตัวอักษร,รูป ที่อยู่ใต้ข้อความที่เราโพส สามารถนำมาใส่ยังงัยคับ

fluke1994

ผู้เข้าแข่งขัน TWM-SC2012
คะแนน react
0
แบบนี้

peeajim
สมาชิกเต็มตัว

#2 03.03.12, 20:07 ไปบนสุด
สนุกมากๆๆๆ รุ้สึกว่าออกจากหน้าคอมไม่ได้เลย อิอิอิอิ
██████▓▓█████▓▓██▓▓█████████▓▓███▓▓█▓▓█
██▓▓▓▓▓▓█████▓▓██▓▓▓▓▓██▓▓▓▓▓▓███▓▓█▓▓█
██▓▓██▓▓█████▓▓█████▓▓██▓▓██▓▓███▓▓▓▓▓█
██▓▓▓█▓▓█████▓▓████▓▓▓██▓▓▓█▓▓██▓▓▓█▓▓█ <<< ตรงนี้คับ

DeletedUser

Guest
มันคือลายเซ็นครับ ถ้าจะใส่ ให้ไปที่ ลิงค์ที่ใช้บ่อย > แก้ไขลายเซ็น ครับ

DeletedUser

Guest
อุ้ย มีของส้มมาอ้างอิงค์ด้วย อิอิอิ

ใช่ค่ะมันคือลายเซ้น ถ้าจะกำหนดก็ให้ไปที่

แผงควบคุมส่วนตัว ==>> หัวข้อ Settings & Options ==>> แก้ไขลายเซ็น

ก็จะสามารถเอาลิงค์รูปภาพที่ต้องการใช้มา ใส่ไว้ในนี้ได้นะค่ะ ส่วนของส้ม ไม่ใช่ลิงค์รูปภาพ แต่เป็นข้อความอักษรพิเศษ

ซึ่งส้มทำเองเป็นชื่อ อิอิอิ ก็ลองๆๆดูตามเว็บนะค่ะ เอามาใส่ได้ แต่ก็อย่าใส่รูปใหญ่จนเกินไปนะค่ะ รู้สึกมันมีกฎห้ามใช้รูปใหญ่เกินขนาดด้วยนะค่ะ

灌        灌      
    灌  灌     灌 灌     
     灌  灌    灌  灌    
      灌  灌  灌 灌 灌      
     灌          灌    
   灌             灌   
  灌               灌  
 灌                 灌 
灌                   灌
灌                   灌
灌     ∩       ∩     灌
灌                    灌