อยากรู้เรื่องหมู่บ้านโบนัสอ่ะค่ะ

eye12000

คะแนน react
0
อยากถามน่ะค่ะว่า หมู่บ้านโบนัสเนี่ย ถ้าเราจะเข้าโจมตีนี่ต้องขึ้นอยู่กับอะไรบ้างค๊ะ

อย่าง จำนวนกองกำลัง อะไรอย่างนี้รึเปล่าค๊ะ >< ตอบทีๆ:confused:

DeletedUser

Guest
ไม่ค่อยเข้าใจคำถามนะครับ
แต่ก็ จะโจมตีหมู่บ้านไหนก็ตาม ก็ขึ้นอยู่กับหมู่บ้านนั้นๆ เรื่อง สิ่งก่อสร้าง และ กำลังทหารนะครับ

eye12000

คะแนน react
0
คือ จะถามน่ะคะ ง่าใช้กองกำลังเท่าไหร่

แล้วจำเป็นต้องมีขุนนางมั๊ย

แล้วถ้าจะปล้นนี่ต้องทำยังไงค๊ะ..^^

DeletedUser

Guest
จำนวนทหาร ประเภทของทหาร ระดับกำแพงของหมู่บ้านโบนัส พวกนี้มีผลต่อการปล้นคับ
และปล้นไม่ต้องใช้ขุนนางหรอกคับ
การปล้นก็เลือกหมู่บ้านในแผนที่ก็ได้ แล้วเลือกสงกองกำลัง ใส่จำนวนทหาร เลือกโจมตี

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล:

damontab13

คะแนน react
0
การโจมตีและการปล้น

:cool:คือเราต้องศึกษาเกี่ยวกับกองกำลังต่างๆก่อน
;)แนะนำการปล้นให้ใช้พลหอกจะดีที่สุด
ส่วนขุนนางใช้ในการยึดครองหมู่บ้าน

บน