อยากหาเผ่าเข้า

-Lusifer-

Member
คะแนน react
0
อันดับแรกก็แนะนำตัวเองก่อนเลยนะผมชื่อแบงค์อายุ25
อยากหาเผ่าเพื่อศึกษาและหาสังคมพูดคุยตอนนี้ก็ว่างอยากได้หัวที่มีความคิดความอ่านมองการณ์ไกลผมไม่ได้ซีเรียสว่าอายุน้อยกว่าแล้วจะมาเป็นหัวหน้าเผ่าผมไม่ได้นะผมชอบคนที่มีความสามารถต่อให้อายุน้อยกว่าแต่ถ้าความคิดเห็นมีเหตุผลผมก็ยอมให้ได้
ผมอยู่840/726k78
สนใจยังไงก็คุยกันก่อนได้นะ
ขอบคุณครับ

nutlovepop

คะแนน react
0
ผมชื่อนัทคับ
พึ่งจะ 16 เอง
แล้วเผ่าของผมก็พึ่งตั้ง
มีสมาชิก 12 คนได้มั้ง
ตอนนี้ผมก็กำลังมองหาสมาชิกอยู่
พี่สนใจหรือเปล่าคับ
เผ่าของผมชื่อWerewolf
ตัวย่อ: W.w
นะครับ
ถ้าสนใจผมจะส่งคำเชิญไป

DeletedUser

Guest
หาเผ่าเข้าหรืองั้นมาเข้าเผ่า rsk. กับเราสิ สนใจติดต่อpuks พิกัด106/265:):):)

DeletedUser

Guest
ผมสนใจ

ต้องการคนมีอุดมการณ์ในโลกแห่งจิตนาการณ์ไม่มีคำว่าอายุไม่มีคำว่าการศึกษามีเพียงแต่สมองและความสนใจ

DeletedUser

Guest
มันก็แค่เกม

ในความเป็นจริงเราทำแบบนี้ไมได้แต่มันเป็นความสุขเล็กๆของเรา

DeletedUser

Guest
เกมนี้ดีนะ

หลายคนอาจมองว่าเป็นเกมก้าวร้าวแต่ผมมองว่าเป็นเกมสอนคน
1ใสอนในการเข้าสังคม
2.สอนให้รู้ว่าทุกสิ่งทุกอย่างกว่าจะได้มาต้องมีความมานะพากเพียร

3.สอนให้เรามีความอดทน
4.สอนให้เรามีความกระตึอรือร้น
5.และอีกหลายอย่าง

bow-of-dragon

คะแนน react
0
หาเผ่าเข้าหรืองั้นมาเข้าเผ่าs.k.d

แก้ไขล่าสุด:

bow-of-dragon

คะแนน react
0
ใช่สิหลายคนอาจมองว่าเป็นเกมก้าวร้าว
1.ใช้สมอง
2.ใช้ความคิด
3.หาเพื่อนได้รอบด้าน

บน